BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Địa chỉ các chi nhánh để đến nộp hồ sơ là ở đâu thế nhỉ mọi người?

Bạn xem trong phần Mạng lưới/Mạng lưới các chi nhánh trên trang chủ của BIDV ấy

mình học tin học văn phòng ở trg kinh tế. bằng giỏi.có thay được cho chứng chỉ tin học B được ko nhỉ?

Được đó bạn ạ! Mấy hôm nay đi nộp hồ sơ mình vẫn nộp chứng chỉ tin học văn phòng nâng cao của NEU đấy, mà chỉ có bằng khá thôi ấy :))

trời, sao cái khu vực 1 lại chỉ cho mỗi tài chính ngân hàng FTU dự tuyển vậy :((((((((. Con đường nào cho cái lũ học quản trị kinh doanh như mình đây

Khu vực TPHCM hok chấp nhận văn bằng 2 mới đau chứ, hok lẽ về quê ứng tuyển. Sóc Trăng chấp nhận văn bằng 2 và chứng chỉ Anh văn bằng B thôi. Tất cả đều đạt chỉ tôi mỗi phải về quê làm...hu hu. BIDV này tuyển còn ác hơn cả vietinbank nữa. Vietinbank chấp nhận văn bằng 2, miễn sao tốt nghiệp loại khá và có chứng chỉ C anh văn (chưa có thì viết cam kết ah).
Chán ghê..

trời, sao cái khu vực 1 lại chỉ cho mỗi tài chính ngân hàng FTU dự tuyển vậy :((((((((. Con đường nào cho cái lũ học quản trị kinh doanh như mình đây[/Q
Híc, mình FTU khoa kinh tế này, hem có cơ hội ứng tuyển ở Hà Nội rồi!

Bác nào cho hỏi là có bằng B nhưng mà tin học ứng dụng có nộp được không ? Hồi đó đang kí học ACCESS rồi
Đau đầu quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,650
Thành viên mới nhất
lagwagonmerch
Back