BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Không thông báo là có khả năng đậu rồi đó, thứ 7 tuần vừa rồi người ta điện thoại cho những đứa rớt rồi.

// Chi nhánh Đồng Hới, QB thì tiêu cực thôi rồi, có con bé kia cháu của PGD Ngân hàng Nhà nước tỉnh nó đi làm cách đây 2 tháng chả hợp đồng gì, kỳ thi này thi cho có lệ thủ tục để hợp pháp hóa nó vô. Thua.
Cái chi nhánh này toàn con ông to, phó chủ tịch huyện LT (học trái ngành), cháu của Lương Ngọc Bính - chủ tịch HDND, bí thư tỉnh ủy, con của GD Nông trường Việt Trung, con gái hiệu trưởng THPT,...Đến chị kia ở cạnh nhà mình cũng làm ở đó còn bảo :Cơ quan toàn nhà giàu, con ông to nên làm j cũng sướng :D
Ngay cả 1 người to (xin lỗi giấu tên vì là người nhà mình) còn khuyên con bạn mình là em nên ra chi nhánh X mà thi, thi ở đây ko vô được đâu.
May mà mình thi ở tỉnh khác, chứ không thi ở chỗ này :D
chậc, cái vụ cháu của lương ngọc bính thì cũng nge nói rồi, năm ngoái con của đinh quang hiếu cũng được vào làm kìa :D. Tại thằng bạn của tui nó không chạy gì cả. Ông chú làm phó nói năm nay 4 suất chắc đinh rồi. khó khăn lắm. Con bạn mình cũng thi dh, không nge thông báo thì phải nhưng thông tin từ nội bộ(là người quen trong bidv đồng hới) nói là bị trượt rồi.

có trượt thì nói cho người ta biết một tiếng chứ, sau này đẻ con ra đéo cho thi bidv, làm ăn như rùa ><

Nay thấy tốc độ comment của topic chậm hẳn ^^. Thiệt là lo lắng quá, có khi nào đã gọi rồi không hở trời...

Kiên nhẫn chút đi, ai cũng có công việc, đôi khi họ bận bịu chít chút thôi, bình tĩnh mà chờ đợi.

chuyện gì đến rồi nó sẽ đến tớ là tớ không đợi nhé mới nộp hồ sơ thuế hôm qua rồi h thì học thuế thôi
tạm gác bidv thương mến

có ai pass chưa ? :-S :-S hóng mòn hóng mõi...chắc chiều gọi điện lên hỏi thử quá :(

có ai pass chưa ? :-S :-S hóng mòn hóng mõi...chắc chiều gọi điện lên hỏi thử quá :(

Hôm qua có đứa bạn thi tín dụng cùng đợt kêu chưa có thông báo chính thức, nó nhờ ng quen xem được thấy xếp hạng 22/46, mình thì chưa biết thế nào, gọi điện lên chi nhánh sáng nay thì máy bận. Ai chi nhánh gia lai gọi được thì thông báo cho mọi người với nhé...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên