BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

chuẩn đấy, hehe, hồi tớ đi học, cô giáo tiếng anh tớ bảo là trường HVNH yêu cầu con gái vào làm giảng viên phải 3 năm mới đc nghỉ đẻ, 2 năm thì vẫn còn thoải mái chán, ka ka, còn thời gian mang bầu 9 tháng nữa cơ mà:)):)):))
Oài, mình đang tính năm sau thi giảng viên :))
Thế này thì ko đc rồi

Ở chi nhánh mình, hôm thứ 7 ai không đậu là nó gọi thông báo rớt, ai đậu là ko thông báo. Bó tay, bó chân, bó chim :( Bạn mình thứ 7 vừa rồi mới nhận được.
Bạn mình thi ở chi nhánh Quảng Bình
đùa à chú. mới hỏi ông chú làm phó giám đốc xong ông bảo chưa có điểm, thằng bạn mình cũng k được thông báo đến

Có ai ở chi nhánh Nam Đồng Nai ko ta? đi làm mà ngồi hợp hồi chờ 1 cuộc gọi ko thể tập trung làm dc gì hết! :((

Sao mà lâu vậy, nản thật. Không biết có chuyện gì đang xảy ra tại HO của BIDV nữa

Buổi chiều thứ 2 đang bắt đầu...chưa khác j lắm so với các buổi chiều trước đây. Vẫn là những câu quen thuộc "Chi nhánh...đã có ai được gọi chưa/đã có kết quả chưa" :))
Sáng nay gọi lên Bắc SG thì vẫn là câu quen thuộc "đang chờ TW duyệt, khi nào có kết quả sẽ gọi đt báo".
me too :D bạn này thi tín dụng ah ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back