BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Rõ ràng là chi nhánh cũng đang nóng ruột, HO dạo này làm gì ấy, chắc có thanh tra về, sợ bị dính đòn của ACB, he he;))

mình ở chi nhánh tỉnh. Mới có thông báo nè. Ngày đi làm dự kiến là ngày 1/10. Hixhix, chờ mỏi cổ lun. Chắc các bạn cũng sắp có đt đó. Hóng điện thoại đi nhé!:)

Mình thi chi nhánh Bắc Sài Gòn, theo như mình được biết thì tình hình không được khả quan các bạn ạ. Chuyện là 16 chỉ tiêu mà ngân hàng tuyển sẽ làm việc ở 1 chi nhánh mới (Bắc Sài Gòn tách chi nhánh, mình nghe nói vậy). Tuy nhiên, chiều hôm qua đã có công văn của TW k duyệt thành lập chi nhánh mới nữa nên k biết số phận của các ứng viên sẽ như thế nào. Độ chính xác của tin này không biết thế nào, các bạn có biết gì thì hú lên cho mọi người biết nhé.

Nhắc lại, mình nghe thông tin như vậy nhưng sự thật có thể khác, các bạn tham khảo thôi chứ đừng có nghĩ 100% là như vậy nhé!

Uhm. Theo mình nghĩ thì đó cũng là vì nguyên nhân không được thành lập chi nhánh mới. Thôi đành chúc mình may mắn lần sau hixhix.

Mình thi chi nhánh Bắc Sài Gòn, theo như mình được biết thì tình hình không được khả quan các bạn ạ. Chuyện là 16 chỉ tiêu mà ngân hàng tuyển sẽ làm việc ở 1 chi nhánh mới (Bắc Sài Gòn tách chi nhánh, mình nghe nói vậy). Tuy nhiên, chiều hôm qua đã có công văn của TW k duyệt thành lập chi nhánh mới nữa nên k biết số phận của các ứng viên sẽ như thế nào. Độ chính xác của tin này không biết thế nào, các bạn có biết gì thì hú lên cho mọi người biết nhé.

Nhắc lại, mình nghe thông tin như vậy nhưng sự thật có thể khác, các bạn tham khảo thôi chứ đừng có nghĩ 100% là như vậy nhé!

Tin đồn này kinh hồn nhỉ? Làm sao có chuyện làm ăn sống nhăn vậy đc hả bạn :)theo mình biết thì chi nhánh lấy 16 người nhưng chỉ thực có 12 suất tự năng lực...:D Còn k có chuyện tách cn j đâu nhé...chính xác đấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên