BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Bạn có vẻ...quan tâm, lo lắng đến chuyện...nghỉ đẻ gớm nhỉ:)) có kế hoạch rồi hả bạn:))
Đùa chút cho vui vẻ, bớt lo lắng căng thẳng để chờ đợi tiếp. Mình nghĩ là dc đấy, vì chắc là tính 2 năm là 2 năm trong hệ thống. Chứ ko, lỡ chị em nào mà xui xẻo cứ 2 năm lại bị chuyển chi nhánh khác thì...bao h mới dc đáp ứng "nhu cầu nghỉ đẻ":))
Phụ nữ thì phải quan tâm chứ, cũng phải lấy chồng và con cái nữa mà. Giờ thì đợi xem có qua không đã trước khi lo chuyện sinh con. he he

Phụ nữ thì phải quan tâm chứ, cũng phải lấy chồng và con cái nữa mà. Giờ thì đợi xem có qua không đã trước khi lo chuyện sinh con. he he
chuẩn đấy, hehe, hồi tớ đi học, cô giáo tiếng anh tớ bảo là trường HVNH yêu cầu con gái vào làm giảng viên phải 3 năm mới đc nghỉ đẻ, 2 năm thì vẫn còn thoải mái chán, ka ka, còn thời gian mang bầu 9 tháng nữa cơ mà:)):)):))

chuẩn đấy, hehe, hồi tớ đi học, cô giáo tiếng anh tớ bảo là trường HVNH yêu cầu con gái vào làm giảng viên phải 3 năm mới đc nghỉ đẻ, 2 năm thì vẫn còn thoải mái chán, ka ka, còn thời gian mang bầu 9 tháng nữa cơ mà:)):)):))

Thế BIDV có cái yêu cầu này thật ah mọi ng? ;))
Cứ tưởng các bác chờ đợi lâu thì đùa tý cho vui thui chứ :-?

Chả lẽ các thành viên Ub chúng ta đều rớt hết rồi !!!

=)) Yên tâm đi bạn,những người trên UB là những người tâm huyết nhất nên k thể có chuyện k 1 ai pass,mà nếu chúng ta k pass đi nữa thì còn có nguồn tin từ bạn bè, các anh chị nữa mà, kiểu nào thông tin chả đến cái topic thân yêu này :X
Update: CN Vũng Tàu cũng có KQ rồi nhé!

Thế BIDV có cái yêu cầu này thật ah mọi ng?
Cứ tưởng các bác chờ đợi lâu thì đùa tý cho vui thui chứ
ơ hay thật đấy, ngân hàng nào hình như cũng vậy, chị gái mình hồi trước xin đc vào 1 ngân hàng nhưng họ yêu cầu 3 năm mới đc nghỉ đẻ thế là chị mình xin ra ngoài làm, tại chị vừa lấy chồng mà cũng nhiều nhiều tuổi rồi, giờ thì chị đã có 1 bé trai 1 năm, thích lắm hehe

Nếu 2 năm đầu làm ở chi nhánh này rồi chuyển sang chi nhánh khác làm thì 2 năm tiếp theo có được đẻ không?
nếu chuyển chi nhánh thì có khi còn phụ thuộc là mình xin thuyên chuyển vì lý do cá nhân hay lệnh ở trên ban xuống là mình phải thuyên chuyển. BIDV thì mình không rõ lắm, nhưng bên 1 NHTMCP thì mình có biết 1 chị, làm ở chi nhánh tại Đồng Nai được gần 2 năm rùi, lấy chồng, chồng bị chuyển công tác về Quảng Ngãi, chị về theo. Để xin được về Quảng Ngãi chị tốn rất nhiều công sức, phải bay ra tận nơi gặp ban giám đốc CN, đó là may thời điểm ấy ở QN có thiếu người chứ nếu không chưa chắc đã chuyển được, chỉ còn phải làm cam kết riêng với CN QN là 2 năm k đc sinh con nữa. Mặc dù như thế là k đúng chiếu theo quy định của nội bộ ngân hàng và theo luật lao động nhưng vì công việc nên cũng phải đành chịu.
BIDV thì chắc sẽ không làm khó người lao động đến mức như thế.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên