Xin ý kiến người đi trước về việc chọn đề tài khóa luận

trantuy_1990

Thành viên gắn bó
chào anh chị!!!!!!!
-chẳng là , em sắp đi thực tập ,mà vẫn chưa định hướng được đề tài để làm báo cáo thực tập ,vì cũng muốn có kết quả cao nhất có thể ,và cũng chưa có kinh nghiệm ,(em thực tập ở Agribank)
rất mong được sự góp ý của anh chị, cảm ơn anh chị nhiu

À, tớ bảo nè. Làm cái thẻ thư viện QG (Tràng Thi) ý.
Trên đó có rất nhiều luận văn và tài liệu đó. Lên đó biết đâu lại nghĩ ra đc đề tài nào đó hihihi ^^
Thấy chú tớ làm cái luận án gì mà liên quan tới Xuất Khẩu dịch vụ NH ra nc ngoài, hic nghe mà thấy sợ luôn. Khó mún ngất @_@

chào anh chị!!!!!!!
-chẳng là , em sắp đi thực tập ,mà vẫn chưa định hướng được đề tài để làm báo cáo thực tập ,vì cũng muốn có kết quả cao nhất có thể ,và cũng chưa có kinh nghiệm ,(em thực tập ở Agribank)
rất mong được sự góp ý của anh chị, cảm ơn anh chị nhiu

Ơ mà hình như bạn này sinh nam 90 thì phải ?!?!
Cơ mà sao đã phải làm khóa luận rồi cơ à ? hay là đề tài kiến tập :|

Ơ mà hình như bạn này sinh nam 90 thì phải ?!?!
Cơ mà sao đã phải làm khóa luận rồi cơ à ? hay là đề tài kiến tập :|
t có phải sv ĐH đâu , cậu nghĩ chỉ có DH mới phải làm báo cáo thực tập a`, t học cd tèm tèm thôi, chắc cậu ngạc nhiên lắm khi có 1 sv cd trong diễn đàn UB ,hehheeh , t thích giao lưu mà(cũng hơi ngại)

t có phải sv ĐH đâu , cậu nghĩ chỉ có DH mới phải làm báo cáo thực tập a`, t học cd tèm tèm thôi, chắc cậu ngạc nhiên lắm khi có 1 sv cd trong diễn đàn UB ,hehheeh , t thích giao lưu mà(cũng hơi ngại)
Sv năm 3 ( tính theo số năm theo học ) ở trường t làm báo cáo thực tập là chuyện thường mà , ai học tà tà thì cứ tầm 3 năm 3 tháng là có 1 bằng cử nhân thôi :|

À mà cậu ơi,nếu là thực tập thì tớ thấy ít nguoi gọi là đề tài khóa luận lắm cậu à (nghe khá hoành tráng nhỉ ),hình như nguoi ta hay gọi là thu hoạch thực tập thì phải í ;))
P/s : ừ thì tớ cũng giống cậu phết,thích giao luu (cung hoi ngai lun )

À mà cậu ơi,nếu là thực tập thì tớ thấy ít nguoi gọi là đề tài khóa luận lắm cậu à (nghe khá hoành tráng nhỉ ),hình như nguoi ta hay gọi là thu hoạch thực tập thì phải í ;))
P/s : ừ thì tớ cũng giống cậu phết,thích giao luu (cung hoi ngai lun )
cậu quá lời rùi,tiêu đề topic này không phải do t đặt (lần trước tớ đặt là :XIN Ý KIẾN NGƯỜI ĐI TRƯỚC) nhưng anh hungviet anh ấy bảo tiêu đề phải dõ dàng (do đó anh ấy sửa luôn cho t ,để t học hỏi kinh nghiệm ),nên tớ không để ý là HOÀNGTRÁNG hay ko

cậu quá lời rùi,tiêu đề topic này không phải do t đặt (lần trước tớ đặt là :XIN Ý KIẾN NGƯỜI ĐI TRƯỚC) nhưng anh hungviet anh ấy bảo tiêu đề phải dõ dàng (do đó anh ấy sửa luôn cho t ,để t học hỏi kinh nghiệm ),nên tớ không để ý là HOÀNGTRÁNG hay ko

Oạch ! Tớ có nói gì đâu mà quá lời nào.
À mà cậu này,tớ học trung cấp thôi nhưng ham học hỏi và giao lưu nên có gì cậu chỉ cho tớ với nhé.tớ nge bảo Agribank to và bự lắm cơ.:)
Brgs

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,516
Thành viên mới nhất
lequangminh2001
Back