Xin kinh nghiệm thi tuyển GDV tại Tienphongbank

T pv lúc 2h50 cơ . Ko biết phải nói những gì huhu
Hôm nay pv về có thấy khả quan không bạn? Mình được hẹn 13h30 mà 14h kém 5 mới được phỏng vấn, lại còn lùa cả 4 đứa vào cùng phỏng vấn 1 lúc, hội đồng có tận 5 người nữa chứ :-o.Lúc bạn pv có thế không?

Hôm nay pv về có thấy khả quan không bạn? Mình được hẹn 13h30 mà 14h kém 5 mới được phỏng vấn, lại còn lùa cả 4 đứa vào cùng phỏng vấn 1 lúc, hội đồng có tận 5 người nữa chứ :-o.Lúc bạn pv có thế không?
Nình cũng như bạn mà. Hỏi mỗi giới thiệu bản thân thôi . Bạn đc hỏi những gì thế Có khả quan ko bạn?

Nình cũng như bạn mà. Hỏi mỗi giới thiệu bản thân thôi . Bạn đc hỏi những gì thế Có khả quan ko bạn?
Mình chả biết thế nào nữa, sau khi tự giới thiệu thì cũng được đặt cho thêm 2,3 câu hỏi nữa để trả lời, và mình không bị mắc câu nào cả. Còn đánh giá thế nào thì mình không phải nhà tuyển dụng, không biết tiêu chí của họ thế nào, không kết luận được :)

Tớ thì trả lời bt nhưng những bạn trả lời cùng nói hay lắm mình chắc chịu . Tiêu chí của tpb có 1 là ngoại hình , 2 là kiến thức, 3 là kỹ nănh mềm , 4 và 5 là cái gì ấy t ko nhớ rõ nữa

Mình chả biết thế nào nữa, sau khi tự giới thiệu thì cũng được đặt cho thêm 2,3 câu hỏi nữa để trả lời, và mình không bị mắc câu nào cả. Còn đánh giá thế nào thì mình không phải nhà tuyển dụng, không biết tiêu chí của họ thế nào, không kết luận được :)
Nếu có thông báo gì cậu ới tớ với nhé ^^ lo lắng quá hì hì

các bạn có thể chia sẻ thi nghiệp vụ GDV gồm những gì k? mình đang lo quá, k biết nghiệp vụ hỏi những cái gì :-s

hihi tâm trạng của b này giống hệt t hồi mới cbi thi. Bt thì mất khoảng 7-10 ngày sau khi kết thúc hạn nộp hồ sơ họ sẽ gửi mail báo đi thi tuyển. Thi viết có IQ, Eng, nghiệp vụ. IQ thì b chịu khó tìm trên Google IQ của FPT, Eng thì xem tham khảo đề Eng năm 2013, hoặc vào web vietquiz.vn cũng có vài đề thi trắc nghiệm Eng, Nghiệp vụ thì tìm hiểu các sp thẻ của Tp bank, thông tin lqan Tp bank với mấy câu về luật t ko nhớ rõ lm.
Thi viết xong thì hoảng 7 ngày có kq đi pv, pv chủ yếu xem ngoại hình giọng nói va cách giao tiếp. Ko hỏi gì về nghiệp vụ, chỉ hỏi xung quanh về sở thích, công việc trước đây, hiểu biết gì về các sp của Tp bank cũng như Ngân hàng Tpbank
Bạn ơi cho mình hỏi. Như bạn nói là đề GDV hay KHCN vậy. Thanks ban ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back