Xin kinh nghiệm thi tuyển GDV tại Tienphongbank

Ôi t thấy cái vụ đóng 13tr phí đào tạo cũng chẳng sai đâu bạn. Từ lúc vào lviec bạn sẽ ph trải qua qtrinh đào tạo của NH. Ngta làm vậy để tránh mình sau khi dtao xong có đủ lông cánh mà tếch đi chỗ khác. Số tiền này cung như tiền kí quỹ. Nếu bạn đbao làm đủ tgian 2 năm chẳng hạn thì số tiền này lại về với bạn.Còn k đủ thì đương nhiên mất. Giờ ở đâu cũng có kiểu vậy có điều là bên ngoài thì số tiền sẽ nhỏ hơn. T thấy ngta làm vậy cũng phải. Lợi cả đôi bên. Mình đc đtao, ngta thì giữ chân mình nếu k thì cũng phải có chút lợi ích j chứ.

Đến hôm nay là tròn 1 tuần rồi đấy, có ai được hồi âm gì chưa ạ? :))

haiz. t vừa nhận đc email, thông báo tach roài. chắc tại phần lý thuyết nghiệp vụ t chọn sai nhều quá... còn cái vụ đóng xiền thì t thấy các NH khác k hề phải đóng phí... thoai tạch cũng k tiếc lém :D

Mình vừa mới nhận đc tin nhắn đi test ở tpbank vào ngày mai 19/6. Chi tiết thế nào thì họ bảo xem mail mà mình check mail ko có.
Mình đã gọi sdt trên trang web tuyển dg của tp ko đc nên nhờ mọi ng cho mình sdt vs ạ. Mình cảm ơn rất nhiều

haiz. t vừa nhận đc email, thông báo tach roài. chắc tại phần lý thuyết nghiệp vụ t chọn sai nhều quá... còn cái vụ đóng xiền thì t thấy các NH khác k hề phải đóng phí... thoai tạch cũng k tiếc lém :D
Mình vừa mới nhận đc tin nhắn đi test ở tpbank vào ngày mai 19/6. Chi tiết thế nào thì họ bảo xem mail mà mình check mail ko có.
Mình đã gọi sdt trên trang web tuyển dg của tp ko đc nên nhờ mọi ng cho mình sdt vs ạ. Mình cảm ơn rất nhiều
Số này này c, Tel: (+84 4) 3768 8998 | Ext: 6477

Ôi!!!! Tớ vẫn chưa thấy gì???? Lo quá .... Vậy là bg ta chấm xong rồi đấy nhỉ???? Huhuhuhu má ơi !!!!! Ko biết có bạn nào đc gọi đi pvan chưa nhi????

B test vi trí Giao dịch viên hả bạn????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back