HOT Vòng Sơ tuyển của Ngân Hàng Đông Á (EAB)

Chào các anh/chị và các bạn,

Tình hình là em vừa nhận được mail từ bên Ngân Hàng Đông Á mời tham dự vòng Sơ tuyển vị trí Nhân Viên Hỗ Trợ Tín Dụng vào thứ tư tuần này (9/7/2014). Có bạn nào nhận được mail giống em không ạ? Các anh/chị và các bạn cho em hỏi là vòng Sơ tuyển thì sẽ làm những gì? Vì trước giờ toàn là qua vòng hồ sơ thì đến vòng Test rồi ạ. Mong các anh/chị và các bạn chỉ bảo 1 vài kinh nghiệm trong vòng này, em chân thành cảm ơn ạ! :)

uh cũng có thể lắm chứ, thời buổi cạnh tranh không thương tiếc như bây giờ someone nào chả muốn PR cho nổi đình nổi đám để dễ làm ăn.....haizzzzz cái nghề công nhân ngân hàng này cũng nhiều gian nan em nhể ^^

uh cũng có thể lắm chứ, thời buổi cạnh tranh không thương tiếc như bây giờ someone nào chả muốn PR cho nổi đình nổi đám để dễ làm ăn.....haizzzzz cái nghề công nhân ngân hàng này cũng nhiều gian nan em nhể ^^
vâng. cái em théc méc là tại sao không đầu tư vào chiến dịch mar-pr cho ngân hàng mà cứ chơi cái chiêu trò đấy , tội nghiệp bọn sinh viên thất nghiệp thừa hy vọng như tụi em thôi.

vâng. cái em théc méc là tại sao không đầu tư vào chiến dịch mar-pr cho ngân hàng mà cứ chơi cái chiêu trò đấy , tội nghiệp bọn sinh viên thất nghiệp thừa hy vọng như tụi em thôi.
Đăng tuyển trên web chi phí ko tốn mấy đồng, thấp hơn hẳn so với những cách khác, mà lại được nhiều bạn trẻ để ý @@

Theo minh nghi co the la tinh hinh hoat dog cua ngan hang k tot lam, nen moi su dung chieu nay de khach hang thay bank lam an on dinh, tuyen nhan vien o at nhung thuc te thi khong.

xin lỗi k có kinh nghiệm lấy gì gd nhanh...ch k lam Dab ma nguoi yeu ch lam giam doc Dab thoi...

cho em hỏi đến hết ngày 31/7/2014 mới hết hạn tuyển HTTD ở HCM (Quan 10) mà sao trên web EAB ko có tin tuyển vậy anh/ chị?

đồng quan điểm là ngân hàng giờ dăng tin tuyển dụng nhan nhản mà chả thấy gọi đi thi j nhất là ông VP với lại AN BINH. hôm trước pv ở ĐÔNG á cũng thấy thất vọng, làm việc chả thấy chuyên nghiệp je cả, ông pv thì thấy chả có hứng thú hỏi j cả cứ đờ đờ bực cả mình

1/8 Mình sơ tuyển ở Quảng Ninh mà bạn nào thi tuyển GDV rồi cho mình cái đề tiếng anh được không. tiếng anh mình hơi yếu :(

k biết ở QN thế nào chứ ở sg làm trên máy có ai mang đề về đc đâu bạn. trên ub có đề test đầy đủ các môn bạn làm thử đi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên