HOT Vòng Sơ tuyển của Ngân Hàng Đông Á (EAB)

Chào các anh/chị và các bạn,

Tình hình là em vừa nhận được mail từ bên Ngân Hàng Đông Á mời tham dự vòng Sơ tuyển vị trí Nhân Viên Hỗ Trợ Tín Dụng vào thứ tư tuần này (9/7/2014). Có bạn nào nhận được mail giống em không ạ? Các anh/chị và các bạn cho em hỏi là vòng Sơ tuyển thì sẽ làm những gì? Vì trước giờ toàn là qua vòng hồ sơ thì đến vòng Test rồi ạ. Mong các anh/chị và các bạn chỉ bảo 1 vài kinh nghiệm trong vòng này, em chân thành cảm ơn ạ! :)

Có bạn nào biết số điện thoại của phòng nhân sự bên đấy ko? Mình cũng đang hóng kết quả bên đấy. Cũng thi hôm 14/7 ở CN Bạch Đằng! Lâu quá :(

Oh, vậy mà mình cứ tưởng bạn cũng đang đợi kq như mọi người. Không biết bên đó khi nào có kq bạn nhỉ? Mình cũng hóng quá! :(
ủa bạn thi hôm nào vây? mình thi hôm 14 nè mà chị nhân sự bảo 7-10 ngày có kq. chưa biết sao chứ hy vọng hơi bị mong manh hehe

mình cug thi ngày 14 ở bạch đằng vi tri QHKH, mà neu tạch cũng báo chứ. Đằng này ko thấy tin tức j lun :(

Có thím nào nộp nv kinh doanh ngoại hối ở hcmc được gọi sơ tuyển hay test gì chưa ạ? @@

ak lại gặp mấy chiến hữu hqua tuyển đông á bank bắc ninh đây rồi, mình được hỏi cũng ko nhiêu, sơ tuyển chac chỉ thế thôi, nhưng mà sao sơ tuyển lại 2 tuần sau mới có kq nhỉ[ làm j mà lâu thế(mình hỏi a ấy bảo 2 tuần). anh nhantrandakl có phải a 87 học ktqd ngồi nc với e ko nhỉ
hì anh đây anh đây ...hi vọng anh em mềnh cùng may mắn ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back