VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Chị phỏng vấn bàn mấy ạ. Em thấy có ghi bàn nên chắc là sẽ phỏng vấn nhiều người đấy chị ạ.
Chị bàn 1. Chị cứ đi xem thế nào chứ cũng k chắc đã chuyển nếu đc gọi. Muốn hỏi xem lương lậu thế nào, k thấy bạn nào đỗ gdv có kn lên tiếng về mức lương nhỉ

Hqua mình cũng đi pv bổ sung ở Bà Triệu. Phải gọi là hơn cả hỏi xoáy đáp xoay. Mỗi người bị quay trung bình 30-40p, thậm chí có người 1 tiếng. Thật kinh khủng. Hội đồng 3 người toàn người trẻ măng, chắc là đều người của HO. 1 người hỏi chủ đạo, 2 người kia chỉ thêm thắt hỏi 1 vài ý. Hỏi đủ cả, từ nghiệp vụ tới ứng xử, ko cho thở luôn. Ngưỡng mộ a hỏi chính dã man: đẹp trai, cao ráo, hiểu biết nhiều...

Thiếu người đấy các bạn. Môi trường Vietin nói thật rất nhìu đồng chí vào bị sốc vì nó khác hẳn các bank khác như MB, sacom. Acb... Có 2 đồng chí làm MB và sacom mình qua vật vờ đc 2,3 tuần giờ nghỉ cmnr. Toàn nghe than thở làm chán, làm cực toàn ngồi phòng chán các kiểu ko năng động rảnh rang ra ngoài tìm khách như MB vs sacom

Hqua mình cũng đi pv bổ sung ở Bà Triệu. Phải gọi là hơn cả hỏi xoáy đáp xoay. Mỗi người bị quay trung bình 30-40p, thậm chí có người 1 tiếng. Thật kinh khủng. Hội đồng 3 người toàn người trẻ măng, chắc là đều người của HO. 1 người hỏi chủ đạo, 2 người kia chỉ thêm thắt hỏi 1 vài ý. Hỏi đủ cả, từ nghiệp vụ tới ứng xử, ko cho thở luôn. Ngưỡng mộ a hỏi chính dã man: đẹp trai, cao ráo, hiểu biết nhiều...
có phải hơi gầy, đeo kính, tay có nhẫn rồi ko hở bạn :v mặc áo sơ mi xanh dương hơi đậm nữa :v

OTE="Son Wukong, post: 859665, member: 308555"]Hqua mình cũng đi pv bổ sung ở Bà Triệu. Phải gọi là hơn cả hỏi xoáy đáp xoay. Mỗi người bị quay trung bình 30-40p, thậm chí có người 1 tiếng. Thật kinh khủng. Hội đồng 3 người toàn người trẻ măng, chắc là đều người của HO. 1 người hỏi chủ đạo, 2 người kia chỉ thêm thắt hỏi 1 vài ý. Hỏi đủ cả, từ nghiệp vụ tới ứng xử, ko cho thở luôn. Ngưỡng mộ a hỏi chính dã man: đẹp trai, cao ráo, hiểu biết nhiều...[/QUOTE]
Bạn phỏng vấn chi nhánh nào vậy? Bạn pv vị trí gì?

QUOTE="Do Mai Huong, post: 859921, member: 307127"]Bạn pv thế nào rùi? Hôm đấy mình không đi pv đc vì không ở Hà Nội, tiếc quá. đây là lần thứ 3 được gọi bổ sung rồi nhưng đều không đi được[/QUOTE]
Mình phỏng vấn cũng bthuong thôi. Có câu mình trả lời dc, có câu mình k trả lời dc. K biết chi nhánh mình lấy thêm bnhieu chỉ tiêu nhưng hôm nay dán danh sách 17 bạn phỏng vấn bổ sung liền.

Chỉnh sửa lần cuối:
đã có bạn nào nhận đươc kết quả phỏng vấn bổ sung chưa ạ? MN có biết khoảng bao nhiêu lâu thì có kết quả không ạ? Với lại là có check thông tin như trong đợt trước không ạ?

bạn nào pv bổ sung cách đây gần 2 tuần ở Bà Triệu nhận đc thông báo gì từ phía Ngân hàng chưa ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên