VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

em được gọi pv bổ sung bên chi nhánh vietin hcm, em hơi lo bổ sung này là vì gì zậy mí anh chị, chính sách nhân viên bổ sung có như các nhân viên bình thường khách không ạ, anh chị trả lời cho em với . Em cảm ơn
bt đi bạn, bổ sung thì cũng như chính thức thôi. Bạn bổ sung vị trí gì vậy. Bên HCM chắc bổ sung nhiều lắm, tại thấy có nhiều đợt lắm kìa

bt đi bạn, bổ sung thì cũng như chính thức thôi. Bạn bổ sung vị trí gì vậy. Bên HCM chắc bổ sung nhiều lắm, tại thấy có nhiều đợt lắm kìa
Ko biết có cần nhìu ko hay chỉ pv để hợp thức hóa người vào, đợt pv bổ sung trước ít nhất 3 suất vào ko cần pv

em được gọi pv bổ sung bên chi nhánh vietin hcm, em hơi lo bổ sung này là vì gì zậy mí anh chị, chính sách nhân viên bổ sung có như các nhân viên bình thường khách không ạ, anh chị trả lời cho em với . Em cảm ơn
Vietin thiếu nhân sự trầm trọng, cứ thoải mái đi

Vị trí GDV ạ, ko bik lương thương ntn và làm việc ở chi nhánh hay PGD ạ. Trong thư mời thì ghi làm tại chi nhánh HCM .

Vị trí GDV ạ, ko bik lương thương ntn và làm việc ở chi nhánh hay PGD ạ. Trong thư mời thì ghi làm tại chi nhánh HCM .
làm việc tại chi nhánh luôn, không phân về phòng dg đâu. CN làm việc về hơi trễ, khoảng 7-9h tùy người nhưng ngày nào cũng vậy . Lương thì tùy người. có kinh nghiệm thì khác còn ko có kinh nghiệm thì khác nhé.

Ko biết có cần nhìu ko hay chỉ pv để hợp thức hóa người vào, đợt pv bổ sung trước ít nhất 3 suất vào ko cần pv
không phải hợp thức hóa đâu bác. TH hợp thức hóa thì em không biết chứ cn e đa phần là tự vào, ai hợp thức hóa sẽ bị bàn tán xôn xao và mấy đại ca trong đó biết liền à. Tất nhiên là có TH này kia, nhưng mà hiện tại Vietin đang tuyển nhiều. Đợt này tuyển nhiều huấn luyện 1 lần sau này chắc khi ổn định lại ko tuyển nhiều như vậy nựa đâu

không phải hợp thức hóa đâu bác. TH hợp thức hóa thì em không biết chứ cn e đa phần là tự vào, ai hợp thức hóa sẽ bị bàn tán xôn xao và mấy đại ca trong đó biết liền à. Tất nhiên là có TH này kia, nhưng mà hiện tại Vietin đang tuyển nhiều. Đợt này tuyển nhiều huấn luyện 1 lần sau này chắc khi ổn định lại ko tuyển nhiều như vậy nựa đâu bác. Đợt rồi toàn là người không thân quen từ ngân hàng khác nhảy qua thôi. Nên cũng tùy, bên e có 2 người "hợp thức hóa" nhưng chỉ được làm khoán thôi. Không được chính thức đâu . Nên gọi pv cứ đi. Biết đâu lâu lâu lại gọi đi làm cũng nên :v

Tớ đang định không đi bạn à. bạn có định đi không?
Chị Tâm cũng được gọi à? Em cứ nghĩ là ở đường Láng, sau tra ra mới thấy là ở Láng Hòa Lạc xa quá. Chắc em cũng mail lại là không đi được thôi chị ạ!
em ơi tình hình thế nào rùi? Nay chị lại nhận đc mail phỏng vấn lại chi nhánh Hà Thành. Em có nhận đc mail k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên