VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

cho em hỏi là nếu chi nhánh tuyển 3 người , mà có 2 người đi phỏng vấn vậy có khả năng là 2 người được chọn hết 100% không ạ ? xin đừng bơ em, em ở Đăklac ăn bơ nhiều lắm rồi ạ.

Mình nghĩ nếu không đạt chuẩn yêu cầu đề ra thì vẫn có thể không chọn ai hết bạn à.

Cn Quang Minh ở Hà Nội cơ mà bạn ơi :D Có thể kết quả sẽ được gửi về CN trong tuần sau. HO sẽ gửi danh sách về CN với số lượng gấp đôi chỉ tiêu cần tuyển (VD CN tuyển 1 thì HO gửi ds 2 bạn) CN sẽ đưa ra quyết định cuối cùng và thông báo cho ứng viên được chọn :D
ừm. thấy ổng cũng bảo thế :)), ngồi tào lao mía đao chém gió thì ổng bảo hôm đi pv có bạn tên như thế :)), nhưng % đỗ là cao :v

linh cảm của giác quan thứ 7 mình nghĩ mình sẽ có duyên với vietinbank =((. mình chuẩn bị tâm lý rồi. =(( đậu là chiến thôi.:confused::confused::confused: rớt thì quay lại tập trung đợt tuyển của big khác;););););):):):):):):)

cho em hỏi là nếu chi nhánh tuyển 3 người , mà có 2 người đi phỏng vấn vậy có khả năng là 2 người được chọn hết 100% không ạ ? xin đừng bơ em, em ở Đăklac ăn bơ nhiều lắm rồi ạ.
Dạ thưa bạn là không nhé.
Do vietin tuyển là có chuẩn. Nếu 2 ng đó đạt đủ chuẩn thì ok.
Còn nếu không thì vẫn có thể rớt cả 2 và chọn ng rớt từ CN khác mà đủ chuẩn về :) ( vì ng rớt bên CN kia có thể vì CN đó có nhiều ng giỏi hơn)

Cn Quang Minh ở Hà Nội cơ mà bạn ơi :D Có thể kết quả sẽ được gửi về CN trong tuần sau. HO sẽ gửi danh sách về CN với số lượng gấp đôi chỉ tiêu cần tuyển (VD CN tuyển 1 thì HO gửi ds 2 bạn) CN sẽ đưa ra quyết định cuối cùng và thông báo cho ứng viên được chọn :D
Nói như bạn thì Chi nhánh nắm toàn quyền phán quyết rồi còn gì, vai trò của HO ở đâu??? Thế thì kết quả HO gửi về còn ý nghĩa gì nữa. Mà Chi nhánh chọn người liệu có còn công bằng

Ơ thế HO chọn thì công bằng chắc. Như nhau cả thôi. Bây giờ pass big4 thì phải 1 là qá xuất sắc,hoặc là quan hệ rộng:))) có tiền k qhe chắc j có cơ hội mon men. Các bạn đã giỏi và chút duyên vs vtb thì pass thôi.
Nói như bạn thì Chi nhánh nắm toàn quyền phán quyết rồi còn gì, vai trò của HO ở đâu??? Thế thì kết quả HO gửi về còn ý nghĩa gì nữa. Mà Chi nhánh chọn người liệu có còn công bằng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên