VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Còn phải xem bạn thích gì. Nếu muốn bớt áp lực thì Lienviet Postbank đi bạn. 7 tr là ổn định rồi. Vietin còn tùy chi nhánh và tùy thời điểm nữa - Lời khuyên của 1 Vietinbank RM đang có nguy cơ bị truy thu lương quý I T.T
Cảm ơn vì chia sẻ của bạn. ..mình nghe nói vietinbank có chế độ luân chuyển cán bộ. ..nghe nói tín dụng ko đạt chỉ tiêu thì cho qua bộ phận khác làm. ..ko biết có vậy hok...bữa phỏng vấn nghe nói 1 quý 10 tỷ dư nợ cho vay .Còn huy động ko biết bi nhiu

vậy chuẩn của vietin bạn biết ko. cách tính điểm trúng tuyển.
Dạ thưa bạn là không nhé.
Do vietin tuyển là có chuẩn. Nếu 2 ng đó đạt đủ chuẩn thì ok.
Còn nếu không thì vẫn có thể rớt cả 2 và chọn ng rớt từ CN khác mà đủ chuẩn về :) ( vì ng rớt bên CN kia có thể vì CN đó có nhiều ng giỏi hơn)
ậy chuâ

K phải gay gắt mà rất nhiều bạn ngây thơ qá, bảo HO chọn mới công bằng:)) làm gì còn cái thời công bằng ở đây nữa. Tớ thấy cả cái topic này, nhiều người vào phát biểu buồn cười í.
Luôn có 2 hướng, 1 là xin vào nhưng vẫn có chỗ cho thi tuyển và thi tuyển cũng chả đến mức gọi là phải siêu nhân mới vào đc, bọn lớp mình học ngân hàng ra giờ làm bên vietin, bidv đầy ra mà chúng nó toàn dân tỉnh cả, đừng nói là xin nhé, mình cũng thi đậu ngay khi mới ra trường 2014, bank chứ có phải nhà nước xin vào ngồi đợi hết giờ về sướng vậy đâu mà cứ sợ hết chỗ

K phải gay gắt mà rất nhiều bạn ngây thơ qá, bảo HO chọn mới công bằng:)) làm gì còn cái thời công bằng ở đây nữa. Tớ thấy cả cái topic này, nhiều người vào phát biểu buồn cười í.
ở tỉnh, huyện, xã nhỏ thì nói vầy còn tí đúng,còn ở tp lớn và Đã thi, pv tập trung thì giỏi mới vào đc còn quan hệ thì quên đi nhé, bạn mới là ng ngây thơ ấy, giờ vô big4 cũng chạy cho phọt shit,độ căng thẳng cao hơn NHCP nhiều lần chứ ngồi đó tưởng bở ăn, thức tỉnh đê

ừm. thấy ổng cũng bảo thế :)), ngồi tào lao mía đao chém gió thì ổng bảo hôm đi pv có bạn tên như thế :)), nhưng % đỗ là cao :v
ừm. thấy ổng cũng bảo thế :)), ngồi tào lao mía đao chém gió thì ổng bảo hôm đi pv có bạn tên như thế :)), nhưng % đỗ là cao :v
thông tin từ đâu mà bạn bảo chi nhánh là người quyết định cuối cùng vậy????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên