VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Vừa hóng được của ông anh trưởng phòng 1 chi nhánh vietinbank. Bạn nào tên Lệ. Thi chi nhánh Quang Minh - Vĩnh Phúc đỗ rồi nhá ;))) chúc mừng :))))
Cn Quang Minh ở Hà Nội cơ mà bạn ơi :D Có thể kết quả sẽ được gửi về CN trong tuần sau. HO sẽ gửi danh sách về CN với số lượng gấp đôi chỉ tiêu cần tuyển (VD CN tuyển 1 thì HO gửi ds 2 bạn) CN sẽ đưa ra quyết định cuối cùng và thông báo cho ứng viên được chọn :D

Cn Quang Minh ở Hà Nội cơ mà bạn ơi :D Có thể kết quả sẽ được gửi về CN trong tuần sau. HO sẽ gửi danh sách về CN với số lượng gấp đôi chỉ tiêu cần tuyển (VD CN tuyển 1 thì HO gửi ds 2 bạn) CN sẽ đưa ra quyết định cuối cùng và thông báo cho ứng viên được chọn :D

Lại thêm 1 thông tin khá khác so với phần trước đó :D. Thông tin này từ đâu vậy bạn @@?

CN mình thi hôm nhìn danh sách v2 co 7 người (lấy 5). Vậy HO trả về mấy :(

cho em hỏi là nếu chi nhánh tuyển 3 người , mà có 2 người đi phỏng vấn vậy có khả năng là 2 người được chọn hết 100% không ạ ? xin đừng bơ em, em ở Đăklac ăn bơ nhiều lắm rồi ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên