VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Vậy ak. Em trả lời khá Oke. Em trả lời xong, chị ý còn hỏi : " tối hqua Hoa thức đến mấy giờ để học thuộc vậy? ", chứ.
Xong em bảo: tối qua em đi làm đến gần 11h ms về, ko có thời gian học thuộc chị ak, em chỉ trả lời theo ý hiểu và khả năng của mình thôi.
Nói câu học thuộc nghe đau đau bạn nhỉ.

Lúc ký chỉ có danh sách thôi. Tớ pv lúc 3h30 .
1. Giới thiệu bản thân . Xong có chị hỏi cao bao nhiêu. tớ kêu 1m58 chị đó ko tin rồi kêu tháo giầy ra đứng đo với chị đó. xong bàn luận vài câu về chiều cao. Nói là dù sao chiều cao không quan trọng chủ yếu là năng lực.
2. Hỏi 3 điều e nghĩ là cần ở một giao dịch viên?.
3. Vì hồi trước mình đã có thời gian làm ctv cho VP bank và thực tập tại sacombank nên mấy chị hỏi tớ hồi trước làm cv như thế nào? Rồi tại sao tớ ko tiếp tục làm vị trí đó mà làm GDV.
4. Hỏi thế tớ đã gặp những tình huống khó nào với KH chưa?
5. Tại sao tớ không làm việc ở sg mà về Ninh Bình ( vì trước tớ học trong đó ).
6, Một vài sản phẩm ngân hàng mà biết ??
Đại loại thế. Trao đổi vài câu nữa rồi tớ cảm ơn rồi ra về .Chẳng biết thế nào cứ hỏi gì trả lời đó.
Chị ơi, chị pv cũng hỏi em chiều cao nè. Xong em bảo em cao 1m59. Xong chị ý bảo, y/c cv là bn nhỉ Hoa?. Em bảo 1m58 chị ak. Xong chị đó bảo: vậy ak, thế Hoa cao hơn hẳn 1 phân rồi đó.hjc hjc.
Nhưng sao em ko bị bắt đo chiều cao vs chị ý nhỉ.
Vậy em pv trc chị đó. Em pv lúc hơn 3h chị ak.

Chị ơi, chị pv cũng hỏi em chiều cao nè. Xong em bảo em cao 1m59. Xong chị ý bảo, y/c cv là bn nhỉ Hoa?. Em bảo 1m58 chị ak. Xong chị đó bảo: vậy ak, thế Hoa cao hơn hẳn 1 phân rồi đó.hjc hjc.
Nhưng sao em ko bị bắt đo chiều cao vs chị ý nhỉ.
Vậy em pv trc chị đó. Em pv lúc hơn 3h chị ak.
Nói chung câu hỏi thì giống nhau chỉ là cách trả lời thế nào thôi , danh sách 15 người cơ mà. Mà mình ko gặp được bạn nào thi GDV cùng chi nhánh

Chị thấy phỏng vấn qua thế mà chỉ lấy điểm V2 thì thật đáng sợ.E đc hỏi it a?Hoi tn,?Hôm đó e ký k có điểm phải k?
- Nếu chỉ dựa vào v2 thì thật thiển cận, rất nhiều người chém tốt nhưng thực tế công việc thì chả làm được gì nhiều. VD: chỗ cũ mình làm cái đứa được chọn bị cho nghỉ sau 2 tháng thử việc, rồi mới gọi tới lượt mình giờ làm đã được 18 tháng.
- Có bạn ở CN Đà Nẵng pv hnay 22/4 qua cầu truyền hình, các CN ở xa có lẽ ko tập trung pv 11/4 được mà phải chờ HO pv qua cầu. Nên mình đoán kết quả tuần tới mới có, sau khi có điểm tất cả các CN người ta mới công bố toàn thể luôn.

Nói chung câu hỏi thì giống nhau chỉ là cách trả lời thế nào thôi , danh sách 15 người cơ mà. Mà mình ko gặp được bạn nào thi GDV cùng chi nhánh
Vậy là chỉ để xem ai bánh trôi nước hơn rồi chọn thôi ạ ? :eek::eek::eek:
Mà em nghĩ người ta có xuất hết rồi chị ak, mình chỉ làm nền thôi o_Oo_Oo_O

Vậy là chỉ để xem ai bánh trôi nước hơn rồi chọn thôi ạ ? :eek::eek::eek:
Mà em nghĩ người ta có xuất hết rồi chị ak, mình chỉ làm nền thôi o_Oo_Oo_O
Nghe có vẻ bị quan. Nhưng dù sao thì cũng nên hy vọng chứ. Được hay không thì chúng ta cũng đã cố gắng.:)

- Nếu chỉ dựa vào v2 thì thật thiển cận, rất nhiều người chém tốt nhưng thực tế công việc thì chả làm được gì nhiều. VD: chỗ cũ mình làm cái đứa được chọn bị cho nghỉ sau 2 tháng thử việc, rồi mới gọi tới lượt mình giờ làm đã được 18 tháng.
- Có bạn ở CN Đà Nẵng pv hnay 22/4 qua cầu truyền hình, các CN ở xa có lẽ ko tập trung pv 11/4 được mà phải chờ HO pv qua cầu. Nên mình đoán kết quả tuần tới mới có, sau khi có điểm tất cả các CN người ta mới công bố toàn thể luôn.

có cụm thi ở Đà Nẵng mà bạn. Sao bạn tới nay mới pv là sao rứa @@?

Like cậu nhé.Mình hum đó bị mệt đầu óc ngơ ngơ nên khi pv k làm chủ đc gì cả.Nếu chỉ dựa vào vòng 2 thì thấy thiệt thòi lắm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên