VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

=))))). mình cũng nhìn giấy cho có nhìn rồi lại ngước nhìn giám khảo, chắc cùng chung số phận :confused::confused:
Me: Thưa anh chị, em thú thiệt là từ ngày ra trường đi làm Ngân hàng hơn 5 năm nay em chưa đụng zô 1 từ tiếng Anh nào luôn ạ, em không dịch được ạ.
HĐPV: Cười, rồi được rồi, cảm ơn em, chào em.
Me: Dạ, chào anh chị, em xin phép ạ.

Mình dịch như thế đó =))

Đề nghị giải tán....không có kết quả đâu mà hóng.
Chào thân ái và quyết thắng :cool:

Năm ngoái mình cũng thi VCB tập trung đợt tháng 7 hay 8 jj ko nhớ trong HCM, cũng bị tạch ở vòng viết nun.
Thi, tuyển dụng nhiều chỗ và đều tạch.
Sau ý thì may mắn đc bên Vietin Thủ Thiêm qua pv CN, đc gọi pv bên HS và đỗ đc GDV của Tech, lúc ý đương nhiên là chọn Vietin. Có thể lúc đó chi nhánh đnag cần người, và cũng là đợt tuyển lẻ nên nhiều cơ hội, mình đc gọi đi pv trên HS. Mà gđ có việc bận, phải về bắc, bên cn gọi nhỡ 6 cuộc liền mà mình bận ko biết bắt máy huhu. Tiếc ơi tiếc, đt lại thì ko đc T_T.
Bh thì đnag làm 1 cty XNK ở HN, lương cũng tạm ổn, nhưng ko hỉu sao vẫn muốn chen chân vào NH, chắc còn ảo tưởng về lương thưởng bên ý :rolleyes::rolleyes::rolleyes:.
Thi vẫn thi, tạch vẫn tạch, chắc hết duyên với NH oy :D:D:D
cho em hỏi tuyển tập trung với tuyển lẻ thì nó khác nhau thế nào ấy ạ? ngoài việc tập trung với ko tập trung :D

Năm ngoái mình cũng thi VCB tập trung đợt tháng 7 hay 8 jj ko nhớ trong HCM, cũng bị tạch ở vòng viết nun.
Thi, tuyển dụng nhiều chỗ và đều tạch.
Sau ý thì may mắn đc bên Vietin Thủ Thiêm qua pv CN, đc gọi pv bên HS và đỗ đc GDV của Tech, lúc ý đương nhiên là chọn Vietin. Có thể lúc đó chi nhánh đnag cần người, và cũng là đợt tuyển lẻ nên nhiều cơ hội, mình đc gọi đi pv trên HS. Mà gđ có việc bận, phải về bắc, bên cn gọi nhỡ 6 cuộc liền mà mình bận ko biết bắt máy huhu. Tiếc ơi tiếc, đt lại thì ko đc T_T.
Bh thì đnag làm 1 cty XNK ở HN, lương cũng tạm ổn, nhưng ko hỉu sao vẫn muốn chen chân vào NH, chắc còn ảo tưởng về lương thưởng bên ý :rolleyes::rolleyes::rolleyes:.
Thi vẫn thi, tạch vẫn tạch, chắc hết duyên với NH oy :D:D:D
bạn ơi cho t hỏi vs, công ty XNK lương tn bạn, làm vất lắm ko L(( t cũng đang muoosnsang XNK

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên