VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

em là SV KTQD, đã hoàn thành chương trình đại học và đang đợi xét tốt nghiệp. em đã đi làm NVKD cho 3 công ty từ hồi sinh viên năm 2 đến nay, đợt này thấy Viettin đang tuyển nhiều, em muốn xin apply QHKH BL. Tuy nhiên,em vẫn còn 2 môn và 1 chuyên đề tôt nghiệp chưa được lên điểm trên hệ thống trang cá nhân mặc dù đã hoàn thành xong. vậy nếu em xin bảng điểm có xác nhận của nhà trường mà thiếu những thứ đó thì có được chấp nhận không ạ? anh/chị giúp em ạ !

Bạn nộp kèm mẫu để cam kết là hoàn thành việc nộp bằng tốt nghiệp trước 30/9 nhé!
Thân

- Điểm phẩy THPT: ko cần điền, nếu nhớ thì điền vao nhưng tầm giỏi trở lên hãy điền :D
- Thì chưa có KN chẳng ĐK và Không KN. Vì ng ta tuyển có kinh nghiệm nghĩa là về phát biết xử lý hồ sơ cho Ngân hàng luôn bỏ qua bước đào tạo mất thời gian tiền bạc.
Phải làm việc tối thiểu 1 năm tại TCTD khác mới gọi là có KN đó bạn.
- Mẫu ứng viên đánh máy hay in ra viết tay đều được, in ra đen trắng thôi (màu cũng chẳng sao ;)))), dán ảnh chân dung 3x4 có màu lên nhé.
- Bộ hồ sơ cho vào "Túi hồ sơ giấy mà người ta dùng để hồ sơ xin việc" bán ngoài VPP 3-5k/ cái ấy. ĐIền đủ thông tin trên bìa túi hồ sơ đó nữa (hồ sơ lý lịch- cái này chắc 99% ai cũng biết :( ).
Theo e biết thì phải làm việc ở NH từ 2 năm trở lên thì vtb mới tính là có kinh nghiệm. Khổ thế đấy :).

có vẻ đợt tuyển của vietinbank ko hot như mấy bank khác thì phải, mình theo dõi mấy page bên BIDV, hoặc vietcombank tuyển tập trung toàn mấy trăm page @@

có vẻ đợt tuyển của vietinbank ko hot như mấy bank khác thì phải, mình theo dõi mấy page bên BIDV, hoặc vietcombank tuyển tập trung toàn mấy trăm page @@
chắc có lẽ topic này thiếu anh chị đi trước định hướng =)) mấy bank kia có mấy anh chị đi trước vô bàn luận nên đông càng thêm đông, hot càng thêm hót. =)

Các anh chị cho em hỏi, vị trí mà e đang ứng tuyển tại NH Vietin được NH yêu cầu là phải thuộc hệ đại học chính quy của những trường ĐH công lâp, nhưng tiếc thay là em từng là sv của 1 trường Dân Lập, thì không bik đơn ứng tuyển của em có được duyệt kỹ như đúng yêu cầu mà NH đưa ra không? Anh chị nào đã từng như em lúc này thì cho em xin ý kiến ạ!

Các anh chị cho em hỏi, vị trí mà e đang ứng tuyển tại NH Vietin được NH yêu cầu là phải thuộc hệ đại học chính quy của những trường ĐH công lâp, nhưng tiếc thay là em từng là sv của 1 trường Dân Lập, thì không bik đơn ứng tuyển của em có được duyệt kỹ như đúng yêu cầu mà NH đưa ra không? Anh chị nào đã từng như em lúc này thì cho em xin ý kiến ạ!
Vietin chặt vụ này lắm, ko nhiều cơ hội đâu em ơi

đã có bạn nào nộp chi nhánh thanh hóa chưa ạ
cho mình hỏi là có phỏng vấn sơ luôn không ạ
hay là nộp thôi ạ?
mình cảm ơn nhiều ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên