VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Sa cơ banh đây, có lý do mới lũ lượt rủ nhau đào ngũ như này chớ. Đang chờ, ko pass được thì tớ qua PVcom chơi với bác PVN :D
:confused: Mình thì dau khi qua vịt tin.. Chỉ muốn quay về sơ ca bank iu vấu. . Lúc mới ra trường ngiu hết bét...ko h lên trưởng rùi. ..tham thì thâm. ..:rolleyes: cũng lỡ rùi. . Chuẩn bị vi vu lpb

:confused: Mình thì dau khi qua vịt tin.. Chỉ muốn quay về sơ ca bank iu vấu. . Lúc mới ra trường ngiu hết bét...ko h lên trưởng rùi. ..tham thì thâm. ..:rolleyes: cũng lỡ rùi. . Chuẩn bị vi vu lpb
Quay lại sa cơ bank là thấy cái sai đấy, từ ngày sáp nhập PNB sa cơ bank nát lắm, CN mình lứa tín dụng đầu đã đi hết, giờ còn 2 thằng trong đó có mình. Tháng 5 tới mình đi nữa là còn 1 mạng cũ, giờ đi họp nhìn nguyên dàn tín dụng gần 30 mạng toàn trẻ măng, thấy phát tội :D

Co
Có ai đang thất nghiệp và suốt ngày ở nhà F5 ub như 1 con điên giống tôi kooo??? Các bác nhân sự sao ko hiểu nhỉ. ??? Ôi hi vọng nó còn 0.00000001%
Cố gắng bước tiếp. ..khi muốn đạt một cái gì đó. .Cứ đặt suy nghĩ về nó. ...Hãy nhìn những gì bạn làm được trong quá khú. ..Chỉ tập trung vào nó. ..mai mắn sẽ mỉm cười ...Hãy nghĩ. .Về nơi mình sẽ làm và gắn bó trong 10 năm nữa. ..Nó sẽ hiện ra bạn ạ. ..to be countinious

Quay lại sa cơ bank là thấy cái sai đấy, từ ngày sáp nhập PNB sa cơ bank nát lắm, CN mình lứa tín dụng đầu đã đi hết, giờ còn 2 thằng trong đó có mình. Tháng 5 tới mình đi nữa là còn 1 mạng cũ, giờ đi họp nhìn nguyên dàn tín dụng gần 30 mạng toàn trẻ măng, thấy phát tội :D
Tại anh giám đốc rất tốt với mình. ..vì mình núi này trông núi nọ. ..ra đi ảnh cũng khuyên. .h thì. .. mới thấm những gì ảnh nói. .:/ lương cao nó cho em chạy 5 tỷ. . Cái gì cũng có cái giá của nó. ..ai chưa có việc đậu thì tốt. ..chứ nhảy vì thương hiệu vì bank to..đôi khi.. sai làm. .Cái này chỉ là trường hợp của mình ...chia sẽ vui thôi. .ko ý gì. .Sự thật nó thế

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên