VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Đang ở cơ quan nhưng e đánh liều rì viu lại cái hôm e pv gdv để các bác coi có khả năng đỗ hay không. :(. em pv ở chi nhánh nghệ an cuối cùng( cũng đek hiểu vì sao trong khi e tự tin test khá tốt). lúc ấy 4h15 phút. Theo em được biết thì các bạn pv trước ( mọi chi nhánh khác) đều được pv tầm 20-30 phút trong khi e vào chỉ chưa đầy 15 phút. Em đăng ký GDV có kinh nghiệm nên vào hội đồng pv không hề hỏi lý thuyết tẹo nào. Em pv bàn 5 khách sạn MELIA chiều ngày 12.04.2016
Đầu tiên là chị ở giữa hỏi e: Em giới thiệu về bản thân. Tiếp theo là a bên trái cho e tình huống " nếu anh đưa UNC đến nhờ e ct xong anh suy nghĩ lại muốn lấy tiền về làm việc khác thì có được k và e tư vấn cho a ntn?". rồi Cô ở giữa lại hỏi e: " hạn mức giao dich của em bnhieu? trong quá trình tác nghiệp có gặp tiền giả k và nếu gặp xử lý ntn?", chị bên phải ngoài cùng hỏi " con e bnhieu tuổi rồi và cv của chồng e có hỗ trợ được gì cho e k?'.. Em cảm thấy rất tự tin và k run tí nào trả lời 1 mạch thấy các vị gật đầu lia lịa. Xong đi ra con bạn e hỏi sao nhanh thế. có gần 15phut. :(( Hoang mang gần chết. Chắc vì cuối chiều rồi mà mình lại cuối nên ng ta chả buồn hỏi nữa. Các bác thấy cơ hội đậu của em là bao nhiêu phần trăm đây?? :(

Mong chờ 1 phép màu...dù biết là trượt ở chi nhánh đăng ký nhưng vẫn mong có chi nhánh thiếu người gọi bổ sung :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,679
Thành viên mới nhất
88betgroupnet
Back
Bên trên