VietinBank VietinBank tuyển dụng 79 chỉ tiêu tại 9 chi nhánh trên toàn hệ thống [25.09.2015]

Htrk mình PV cũng tạm tạm, có 1 câu mà mình cứ đắn đo, có suy nghĩ tới câu trả lời nhưng mà sao ko phun ra đk. Hỏi câu vì sao khi tính dòng tiền của dự án không có phần lãi trả NH. Mình nhớ lơ mơ. huhu. trả lời: thực ra có 2 quan điểm, quan điểm của chủ đầu tư và quan điểm của tổng đầu tư. CĐT thì có tính lãi suất vào dòng tiền, TĐT thì không tính. Em đã hiểu đúng, Vì sao em, em biết WACC có những biến nào ko, dạ, có là có lãi suất, có thuế TNDN, chi phí SD VCSH, đến đoạn này mình vẫn chưa bắn ra đk. Sau anh kia bảo, nếu mà tính vào thì đã tính 2 lần.
đến phần T.A mình hơi đơ. huhu. bốc 1 câu, xin 2 phút suy nghĩ, nói ra đk mấy chữ ý ý của đoạn văn. Sau anh kia bảo, nếu em đạt T.A thì hơi tiếc. Thế là cho bốc lần nữa. lần này thì trúng câu Leasing Viettinbank Comapny. May quá, trước ở Hà Nội, làm cạnh ngay đối diện trụ sở chính của cty này, đã có lần vào, nên dịch đk tàm tạm, cũng chỉ thành lập năm nào, doanh thu lợi nhuận...
à có câu, vốn lưu động ròng, em hiểu ntn. câu này thì đơn giản.
thấy cuộc PV không vướng mắc gì nhiều, vui vẻ, cười hoài à, vậy nên vẫn còn hi vọng đk :)
Ban pv vi tri gi zay

1 tuần đã trôi qua. Có ai có KQ chưa vậy? Mà mọi người biết mức lương mới vào ntn ko vậy?

1 tuần đã trôi qua. Có ai có KQ chưa vậy? Mà mọi người biết mức lương mới vào ntn ko vậy?

Thực tế thì hầu hết khi thi bất kì một ngân hàng nào, thời điểm nhận được kết quả thường cách ngày dự kiến kha khá ^^ ( trong khi các ứng viên thì đều sốt sắng, khiến cho nỗi lo thêm dài ). VTB cũng ko nằm ngoài ngoại lệ đó. Nói chung là các bạn, các em cứ chờ tiếp đi, cái gì đến nó sẽ đến, Hi vọng là đồng nghiệp vào một ngày gần nhất :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên