VietinBank VietinBank tuyển dụng 79 chỉ tiêu tại 9 chi nhánh trên toàn hệ thống [25.09.2015]

Cho mình hỏi các văn bằng, chứng chỉ và bảng điểm đều phải công chức hết hay chỉ cần photo thôi. Lúc nộp hồ sơ ngta có yêu cầu cung cấp thêm CMND, hộ khẩu (photo/công chứng) hay bản sao giấy khai sinh ko
Mình hỏi cho đợt tuyển sau đợt này (69 chỉ tiêu ý) :)

không liên quan lắm nhưng em vẫn muốn nói ạ! anh gọi điện thông báo phỏng vấn của CN XX dễ thương quá ạ! mặc dù em chỉ mới nghe giọng ^^

Cho em hỏi chi nhánh KcN Tiên Sơn phỏng vấn vÒng 2 có đông ko ạ? Dự định khi nào có KQ ạ?
P/s: Hôm đi PV quên ko hỏi :))

Mình mới pv cn hcm hôm nay, phải nói rất khó, bi xoay cả 30p. Toàn xoáy vào hỏi làm sao chạy chỉ tiêu. Đã trả lời hết cách mà vẫn hỏi. Hỏi kiến thức xã hội, tình hình kinh tế, đánh giá lợi thế và khó khăn vtg, av thi bỏ lâu quá rồi ko dịch được. Chắc 3 tuần,1 thang mới có kq. Lúc vòng 1 củng chờ 3 tuần liền

Nay tớ cũng PV CN-TPHCM vào bị xoay cũng hơn 30p. Trả lời khô cả miệng, khát nước. Xoáy ngang, xoáy dọc, xoáy đủ kiểu. Thông tư này, thông tư kia nhà ở, đất ở .... kiến thức xã hội, kiến thức tài chính ngân hàng, hệ thống ngân hàng TMCP VN .... Anh văn bốc ngày đề nói về " Tình hình kinh tế Châu Âu, tỷ lệ, lý do gia tăng nợ quá hạn tại UK ...." --- CHOÁNG :confused:

Bạn pv vị trí gì vậy. Đoạn dịch tiếng anh dài ko bạn. Thank
Nay tớ cũng PV CN-TPHCM vào bị xoay cũng hơn 30p. Trả lời khô cả miệng, khát nước. Xoáy ngang, xoáy dọc, xoáy đủ kiểu. Thông tư này, thông tư kia nhà ở, đất ở .... kiến thức xã hội, kiến thức tài chính ngân hàng, hệ thống ngân hàng TMCP VN .... Anh văn bốc ngày đề nói về " Tình hình kinh tế Châu Âu, tỷ lệ, lý do gia tăng nợ quá hạn tại UK ...." --- CHOÁNG :confused:
pv

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back