Cả nhà có ai bị trường hợp gửi mail nhưng bị lỗi do Vietcombank reject nhận thư k??? :(

Cả nhà ơi cho mình hỏi với. MÌnh gửi mail rồi. bên NH cũng đã nhận được mail mình gửi rồi, nhưng họ lại reply lại cho mình bảo là :" chị không mở được file phiếu đăng kí dự tuyển". Sau đó mình có gửi lại file nhưng họ vẫn reply lại là không đọc được. Các bạn có ai như thế khôn thì cho mình xin chút chia sẻ với ak.
Cách thức nộp của minh là như này liệu cũng có đúng không ak:
1: tải file phiếu đk dự tuyển về sau đó điền đầy đủ thông tin.
2: Ra quán photo in màu file vừa điền, sau khi in xong mình lại bảo họ scan file vừa in ( của mình in ra gồm 3 tờ, mình scan thành file dạng ảnh).
3: sau đó nén 3 file đó lại và gửi cho NH. Kết quả là NH báo là nhận được mail nhưng không mở được file. :(((((((

Cả nhà ơi cho mình hỏi với. MÌnh gửi mail rồi. bên NH cũng đã nhận được mail mình gửi rồi, nhưng họ lại reply lại cho mình bảo là :" chị không mở được file phiếu đăng kí dự tuyển". Sau đó mình có gửi lại file nhưng họ vẫn reply lại là không đọc được. Các bạn có ai như thế khôn thì cho mình xin chút chia sẻ với ak.
Cách thức nộp của minh là như này liệu cũng có đúng không ak:
1: tải file phiếu đk dự tuyển về sau đó điền đầy đủ thông tin.
2: Ra quán photo in màu file vừa điền, sau khi in xong mình lại bảo họ scan file vừa in ( của mình in ra gồm 3 tờ, mình scan thành file dạng ảnh).
3: sau đó nén 3 file đó lại và gửi cho NH. Kết quả là NH báo là nhận được mail nhưng không mở được file. :(((((((
sao c k hỏi chị ý xem điền lun vào rồi paste ảnh vào thôi có được k..chứ scan cả cái kia thì hơi dài :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên