in ra dán ảnh ký scan chỗ nào hả bạn...chỉ cần có ảnh số rồi đính kèm vào thôi mà..hình như bạn hiểu làm ý rồi..hiểu theo cách có lợi cho mình thì tốt hơn
Trên yêu cầu là nộp bản scan mà.
Những người có nghiệp vụ cao thì chắc giờ họ ổn định hết rồi. Mấy người muốn chuyển môi trường mới đâu

đấy, toàn nick vàng vào cmmt thế này thì làm gì có chuyện chưa đủ ứng viên có kinh nghiệm nhỉ :D

@VIETCOMBANK HO Cho em hỏi chút ạ. Em lên web VCB thấy tin đăng tuyển 48 người đợt trước ko còn. Vậy những vị trí như Quản lý rủi ro/ Thanh toán thẻ còn tuyển ko ạ. Đợt này đăng tuyển mấy vị trí này là do chưa nhận đủ hồ sơ hay thế nào ạ. Em cảm ơn nhiều ạ.

hôm nay lên web vcb thì thấy ko đăng tin tuyển dụng đợt 48 người ở HSC nữa, ko biết có còn tuyển ko nhỉ, mình vừa nộp HS vị trí quản lý rủi ro, phát hành thanh toán thẻ, nếu ko tuyển thì tiếc bộ HS quá, mất công chạy đi chạy lại.Huhu, có ai có thông tin gì thì chia sẻ với ạ.

hôm nay lên web vcb thì thấy ko đăng tin tuyển dụng đợt 48 người ở HSC nữa, ko biết có còn tuyển ko nhỉ, mình vừa nộp HS vị trí quản lý rủi ro, phát hành thanh toán thẻ, nếu ko tuyển thì tiếc bộ HS quá, mất công chạy đi chạy lại.Huhu, có ai có thông tin gì thì chia sẻ với ạ.
bạn hãy chờ thông báo, nếu đã nhận hồ sơ và lấy số đt và mail của bạn thì sẽ có thông báo nếu k tuyển nữa, họ thay đổi k tuyển vị trí đó nữa chứ k phải do bạn k đủ điều kiện mà loại hồ sơ ( k đủ đk thì k trả lại chẳng hạn )...nếu như thế thật thì bạn cũng k nên tiếc một nơi có phong cách tuyển dụng như vậy, đôi khi nó là duyên số công việc chứ không phải cứ bank to bank lớn đã là tốt đâu bạn à..nơi nào phù hợp và thoải mái nhất với bạn thì hãy cố gắng phát triển

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên