Vietcombank Vietcombank CN Bắc Giang tuyển dụng NV Tín dụng, GDV, NV Kế toán [12.08-16.08.2013]

Tớ nhân được tin nhăn từ số 0904836883 nhé.

- - - Updated - - -

Hix tại Minh thấy thông báo chỉ gọi nhưng thí sinh đạt kết quả vòng loại nếu nhiều hồ sơ, mà giờ nhận được tin này lo quá. Chẳng hiểu thi thế nào8->

Cảm ơn bạn nhé, mình cũng nộp hồ sơ nhưng chưu được gọi, bạn đi sơ loại về chia sẻ thông tin nhé :)

Cảm ơn bạn nhé, mình cũng nộp hồ sơ nhưng chưu được gọi, bạn đi sơ loại về chia sẻ thông tin nhé :)

Lại có thông báo lại 1h30 ngày mai bạn ah.chẳng biết thế nào, Minh gọi điện hỏi thì a ý bảo là bọn e chỉ đến phỏng vấn ko cần chuẩn bị gì.mình lo quá, mà bạn học trường gì mà ko được gọi, chắc tin nhắn chưa đến nơi thôi.mình học Liên thông ở học viên Ngân hàng còn được gọi mà.mình đinh ninh bị loại từ vòng gửi xe ý.

Lại có thông báo lại 1h30 ngày mai bạn ah.chẳng biết thế nào, Minh gọi điện hỏi thì a ý bảo là bọn e chỉ đến phỏng vấn ko cần chuẩn bị gì.mình lo quá, mà bạn học trường gì mà ko được gọi, chắc tin nhắn chưa đến nơi thôi.mình học Liên thông ở học viên Ngân hàng còn được gọi mà.mình đinh ninh bị loại từ vòng gửi xe ý.

Vậy là đồng môn rồi, mình cũng học HVNH :) thôi cứ hy vọng từ giờ đến chiều vậy, ước mơ cống hiến cho quê nhà đang tắt dần rồi :D

Tớ nhận được tin nhắn từ tối hôm 11/09 rồi cơ, họ chưa thông báo lịch thi viết cụ thể

Họ có nói trong khoảng thời gian nào ko bạn ? Mềnh thì toàn kiểu nước đến cổ mới nhảy, có lịch thi rồi mới có tinh thần ôn mới chết chứ :(

mình nghe nói tuần này thông báo lịch thi, bạn nào được gọi thông báo cho mọi người cùng biết nhé! :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên