Vietcombank Vietcombank CN Bắc Giang tuyển dụng NV Tín dụng, GDV, NV Kế toán [12.08-16.08.2013]

có ai nhận được kết quả vòng loại hồ sơ chưa vậy? đã hơn nửa tháng rồi!!!

Có ai được nhắn tin thông báo dự thi vòng loại hồ sơ vào 7/9 này ko ạ? Chăng biết thi gì mọi người nhỉ, chia sẻ kinh nghiêm vơi :(

Tình hình La tôi nay tớ nhân được thông báo ngày 7/9 này 7h30 phút đến chi nhánh dự thi vòng loại hồ sơ, nêu ai bán công việc thì vào ngày 9/9 đến.tóm lại không biết vòng này thi Cai gì, hoang mang quá.ai biết điêu gì cùng chia sẻ nhé!

Tình hình La tôi nay tớ nhân được thông báo ngày 7/9 này 7h30 phút đến chi nhánh dự thi vòng loại hồ sơ, nêu ai bán công việc thì vào ngày 9/9 đến.tóm lại không biết vòng này thi Cai gì, hoang mang quá.ai biết điêu gì cùng chia sẻ nhé!
Theo mình biết từ một số Ngân hàng thì vòng sơ tuyển này áp dụng đối với trường hợp lượng hồ sơ dự tuyển quá đông mà có tính tương đồng về mặt hồ sơ nhiều, chủ yếu là phỏng vấn sơ qua xem cách giao tiếp, giọng nói, ngoại hình bên ngoài thôi, chưa thấy trường hợp nào phải thi viết hay phỏng vấn quá sâu cả. Không biết bên VCB này có như thế không. Nhìn chung sơ tuyển kiểu này cá nhân mình thấy còn minh bạch hơn chán kiểu nhìn hồ sơ ứng viên rồi lọc.

Bạn nhận được tin nhắn từ số điện thoại nào thế??????

- - - Updated - - -

BẠN NHẬN ĐƯỢC TIN NHẮN TỪ SỐ MÁY NÀO THẾ?

Bạn nhận được tin nhắn từ số điện thoại nào thế??????

- - - Updated - - -

BẠN NHẬN ĐƯỢC TIN NHẮN TỪ SỐ MÁY NÀO THẾ?
Tớ nhân được tin nhăn từ số 0904836883 nhé.

- - - Updated - - -

Theo mình biết từ một số Ngân hàng thì vòng sơ tuyển này áp dụng đối với trường hợp lượng hồ sơ dự tuyển quá đông mà có tính tương đồng về mặt hồ sơ nhiều, chủ yếu là phỏng vấn sơ qua xem cách giao tiếp, giọng nói, ngoại hình bên ngoài thôi, chưa thấy trường hợp nào phải thi viết hay phỏng vấn quá sâu cả. Không biết bên VCB này có như thế không. Nhìn chung sơ tuyển kiểu này cá nhân mình thấy còn minh bạch hơn chán kiểu nhìn hồ sơ ứng viên rồi lọc.
Hix tại Minh thấy thông báo chỉ gọi nhưng thí sinh đạt kết quả vòng loại nếu nhiều hồ sơ, mà giờ nhận được tin này lo quá. Chẳng hiểu thi thế nào8->

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên