VIB tuyển dụng CV bộ phận Call Center - Phòng QL kênh phân phối phi vật lý - Khối Ngân hàng bán lẻ !

chăng hiểu nổi nữa, người bảo với mình không có part time, full time gì đâu, chỉ tuyển có 4 người. Dù sao thì cũng tạch rồi. Chúc cả nhà vui vẻ
Sao bạn lại tuyển 4 người à, theo như mình hỏi thì làm theo ca đó, chia làm 3 ca, có cả ca tối, ai được tuyển thì nhận ca và ít nhất 1 tuần phải làm ca tối, có vẻ ưu tiên Nam :D

Sao bạn lại tuyển 4 người à, theo như mình hỏi thì làm theo ca đó, chia làm 3 ca, có cả ca tối, ai được tuyển thì nhận ca và ít nhất 1 tuần phải làm ca tối, có vẻ ưu tiên Nam :D[/QUOTE
thay bao the. To cg chi biet the. Nho hoi ho thoi. Chia lam 3 ca. Sang. Chieu va dem ban ah. Tat nhien la uu tien nam rui. Vi k vuong ban gd. K phai de nua. Hi, hi,

Ưu tiên Nam thật à. Vậy mình có cơ hội không nhỉ :x :x :x Thôi ko mơ mộng nữa [-Xđến giờ đi ngủ rồi :eek:3

Có tớ c ạ :D Không biết hình thức phỏng vấn ntn nhỉ :-?? Chiều nay tớ nhận được điện thoại lúc đang đi đường nên nghe không được rõ lắm :(

Ừ, tớ học lớp QHKH khóa III ấy ạ :D Không biết mai Pvan những gì nữa nhỉ :-ss

Sao cậu lại hỏi vậy:-?? Nhìn mặt tớ giống bạn nào bên đó à :D mà c lớp nào của khóa III thế :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên