VIB tuyển dụng CV bộ phận Call Center - Phòng QL kênh phân phối phi vật lý - Khối Ngân hàng bán lẻ !

binhminhcodon

Verified Banker
Ngân hàng Quốc tế VIB cần tuyển vị trí Chuyên viên bộ phận Call Center – Phòng Quản lý kênh phân phối phi vật lý – Khối Ngân hàng bán lẻ
Địa điểm làm việc: Hà Nội
Yêu cầu đối với ứng viên:

• Có kỹ năng làm việc nhóm, khả năng làm việc độc lập, chịu áp lực cao.
  • Có kỹ năng đàm phán, bán hàng, sale qua điện thoại.
  • Có khả năng phán đoán, giải quyết vấn đề
  • Giọng nói nhẹ nhàng, truyền cảm, nhanh nhẹn, hòa đồng. Giọng nói nhẹ nhàng, truyền cảm, nhanh nhẹn, hòa đồng.
  • Có kỹ năng nghe, nói Anh văn.
  • Ưu tiên Nam, có hiểu biết về sản phẩm, dịch vụ ngân hàng, có kinh nghiệm trong giao tiếp, chăm sóc khách hàng.
  • Trình độ: Đại học hoặc Cao đẳng.
Hồ sơ ứng tuyển gồm:
Đơn ứng cử theo mẫu quy định của VIB (Tải mẫu đơn ở đây ) có dán ảnh màu 3*4 hoặc Đơn dự tuyển nội bộ, đề nghị ghi rõ vị trí ứng tuyển và gửi về:

Tin tuyển dụng đăng ngày: 13.04.2012 (Không rõ ngày hết hạn)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Không biết chưa có bằng ( chỉ có bảng điểm tạm thời ) liệu có ổn không ạ?

Ngân hàng Quốc tế VIB cần tuyển vị trí Chuyên viên bộ phận Call Center – Phòng Quản lý kênh phân phối phi vật lý – Khối Ngân hàng bán lẻ
Địa điểm làm việc: Hà Nội
Yêu cầu đối với ứng viên:

• Có kỹ năng làm việc nhóm, khả năng làm việc độc lập, chịu áp lực cao.
  • Có kỹ năng đàm phán, bán hàng, sale qua điện thoại.
  • Có khả năng phán đoán, giải quyết vấn đề
  • Giọng nói nhẹ nhàng, truyền cảm, nhanh nhẹn, hòa đồng. Giọng nói nhẹ nhàng, truyền cảm, nhanh nhẹn, hòa đồng.
  • Có kỹ năng nghe, nói Anh văn.
  • Ưu tiên Nam, có hiểu biết về sản phẩm, dịch vụ ngân hàng, có kinh nghiệm trong giao tiếp, chăm sóc khách hàng.
  • Trình độ: Đại học hoặc Cao đẳng.
Hồ sơ ứng tuyển gồm:
Đơn ứng cử theo mẫu quy định của VIB (Tải mẫu đơn ở đây ) có dán ảnh màu 3*4 hoặc Đơn dự tuyển nội bộ, đề nghị ghi rõ vị trí ứng tuyển và gửi về:

Tin tuyển dụng đăng ngày: 13.04.2012 (Không rõ ngày hết hạn)

---------- Post added 14-04-2012 at 03:05 PM ----------

ANh @ binhminhcodon ơi, k thể tải mẫu đơn ạ!

ưu tiên nam mới ăn chơi chứ :)) mềnh định apply nhưng mà có vẻ nên thôi thì hơn :))

Ai có kinh nghiệp nộp hs ở VIB rồi cho mình hỏi với. Mình vừa kích vào Nộp đơn trực tuyến, sau khi điền đầy đủ thông tin và kích nộp rồi mà chẳng thấy báo là thành công gì cả!!!!! HUHU. Không hiểu là như vậy đã được chưa? hay là mình phải nộp lại. huhu

Ai có kinh nghiệp nộp hs ở VIB rồi cho mình hỏi với. Mình vừa kích vào Nộp đơn trực tuyến, sau khi điền đầy đủ thông tin và kích nộp rồi mà chẳng thấy báo là thành công gì cả!!!!! HUHU. Không hiểu là như vậy đã được chưa? hay là mình phải nộp lại. huhu
Bạn xem Email xem có thư phản hồi không nhé :D

Ko có Binhminhcodon ạ. huhu. Mình thích làm ở vị trí này lém. huhu, bjo mình nên làm gì? huhu

mình gửi lại qua mail rồi Binhminhcodon ạ. Bạn làm ở VIB à? Cho mình kinh nghiệm thi vào VIB với, tiếng Anh mình ko đc tốt lắm. huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,613
Thành viên mới nhất
camera
Back
Bên trên