Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Vừa mới điện thoại lên Agribank CN Cà Mau, được chú trong Cn thông báo là do quyết định tuyển dụng ở năm 2015 nên hợp đồng thử việc đc ký ở năm 2015, nên ngày mai ( tức 31/12/2015) phải lên chi nhánh, nhưng hiện tại đang đi làm ở xa, không biết mai không có mặt có sao không mn, nh làm gấp quá, không xoay kịp

CN Ninh Thuận mình hẹn 15h ngày 31/12/2015 lên tiếp nhận công việc. K qua năm 2016 nhé các bạn!

Mình đỗ rồi mà nghe nói CN có thể sắp xếp đi huyện mà buồn hết cả người. Huhu

mình CN Sơn La, gọi lên cho trụ sở thì họ bảo chưa có thông tin gì nên khi nào có họ sẽ thông báo! Chắc mỗi CN sẽ khác nhau ý

Mấy anh chị ơi giúp em với em vừa đc báo đậu NH CSXH nên bây giờ em đang phân vân lắm ko biết giữa Agribank và CSXH em nên chọn cái nào ạ? Xin mấy anh chị cho em xin ý kiến

CN Bắc Giang mình hỏi cũng nói chưa có thông tin. Có lẽ nào 1 tháng nữa mới đi làm ko mọi người, bt cty mình muốn nghỉ cũng phải báo trc 1 tháng nên mình cũng muốn làm đơn gửi sớm

CN Bắc Giang mình hỏi cũng nói chưa có thông tin. Có lẽ nào 1 tháng nữa mới đi làm ko mọi người, bt cty mình muốn nghỉ cũng phải báo trc 1 tháng nên mình cũng muốn làm đơn gửi sớm
Nếu đã đậu rồi và xác định làm agribank thì làm đơn ngay và luôn đi bạn ạ. Đi làm luôn đấy :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên