Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Hien luong ben vietin cua minh ca thu nhap binh thuong va bat thuong do 10tr -12tr /thang, cn nong nghiep minh do cung lam an rat tot. Thuc su minh rat kho k biet nen chon cai nao. O vietin hien tai cviec cung kha tot nen minh bo cung tiec lam.

Không hiểu sao các bạn cứ ham chui vô agri nhỉ, mình thấy bên này lương thì thấp, thử việc dc cỡ 2 or 3tr, môi trường làm việc không được trẻ trung cho lắm!!!! mà rủi ro đi tù như chơi ấy chứ. bữa h lên báo toàn thấy các đại án của các xếp ko nên cũng nản!!! hiện tại mình đang làm bên tiên phong thấy cũng ok. không biết có nên chuyển qua agri ko!!!

Có bạn nào xin nghỉ ở chỗ hiện tại để chuẩn bị sang agri chưa vậy? Giờ chưa biết cụ thể ngày kí hd và đi làm hôm nào nên vẫn chưa dám xin nghĩ ngân hàng hiện tại m.n ạ.

Không hiểu sao các bạn cứ ham chui vô agri nhỉ, mình thấy bên này lương thì thấp, thử việc dc cỡ 2 or 3tr, môi trường làm việc không được trẻ trung cho lắm!!!! mà rủi ro đi tù như chơi ấy chứ. bữa h lên báo toàn thấy các đại án của các xếp ko nên cũng nản!!! hiện tại mình đang làm bên tiên phong thấy cũng ok. không biết có nên chuyển qua agri ko!!!
câu trên câu dưới đá nhau chan chát vậy bạn.

Hien luong ben vietin cua minh ca thu nhap binh thuong va bat thuong do 10tr -12tr /thang, cn nong nghiep minh do cung lam an rat tot. Thuc su minh rat kho k biet nen chon cai nao. O vietin hien tai cviec cung kha tot nen minh bo cung tiec lam.
Mình nghĩ chắc bên agri thu nhập không cao bằng viettin, nếu làm bên viettin mà ổn định thì tốt rồi. Dù sao thì agri cũng là môi trường làm việc nhà nước nên không đc năng động như bên viettin.

Chac do loi hanh van cua minh hoi kem. Bo me minh muon minh vao nong nghiep cho do ap luc. O vietin minh lam o pgd, cai kho la moi lan ky ho so phai di xa hon 30km de ra cn ki, con o nn thi chac do hon khoan nay. Agri chi nhanh minh thi dau minh hoi dc ttin la lam an cuc ki tot, ve muc tnhap thi cung ngang ngang nhau. Thoi minh o lai vietinbank vay. Dau sao minh cung ngai chuyen doi lam. Cam on ban da chia se nha.

Chac do loi hanh van cua minh hoi kem. Bo me minh muon minh vao nong nghiep cho do ap luc. O vietin minh lam o pgd, cai kho la moi lan ky ho so phai di xa hon 30km de ra cn ki, con o nn thi chac do hon khoan nay. Agri chi nhanh minh thi dau minh hoi dc ttin la lam an cuc ki tot, ve muc tnhap thi cung ngang ngang nhau. Thoi minh o lai vietinbank vay. Dau sao minh cung ngai chuyen doi lam. Cam on ban da chia se nha.
Không có gì, chúc bạn thành công trong công việc.

Chào các bạn!
Minh đậu Tín Dụng ở CN KCN Sóng Thần,
Hiện có bạn nào đến CN để trao đồi cv chưa? Mình cũng muốn đến nhưng ngài cuối năm cv bên đó nhiều, mọi người chưa sẵn sàng tiếp nhận nv mới. Mình dự định chờ qua lễ rồi qua CN. Có bạn nào cùng đơn vị với mình vào trao đổi để nắm thông tin nhé!

Cuối năm chi nhánh nào cũng đang bơi lội với quyết toán nên các bạn đỗ rồi cứ yên tâm chờ thôi
Mấy ngày này dân agribank toàn mò mẫm đến tối mịt nên các bạn thông cảm cho chi nhánh mà chờ thôi.
cuối năm bận thật cũng mong có người mới về để đỡ lượng công việc đi,nhưng còn 2 ngày cuối năm nữa chắc ko kịp,nên qua năm các bác mới mới đi làm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên