HOT Về vị trí PFC trong ngân hàng ACB

Anh chị nào đã và đang làm ở ACB cho mình hỏi về cái vị trí PFC với. Mình đọc trên mạng mà hiểu biết của mình thì PFC là bao gồm tìm kiếm khách hàng, tiếp xúc biết nhu cầu, làm hồ sơ, theo dõi khoản vay và thu nợ ........ Nhưng mình cũng thấy có ý kiến cho rằng vị trí PFC ở ACB chỉ tìm kiếm khách hàng thôi, giống như nhân viên sale rứa. Nhưng vậy thực tế là như thế nào ạ ?

oh đồng nghiệp, t cũng là pfc, chuẩn bị thành cựu pfc, :D. bạn làm ở phòng nào thế

Lương thì chắc chắn là pfc cao hơn rồi. Vị trí kinh doanh mà. CA chỉ là ngồi văn phòng thôi . Mà thích ACB rồi định gắn bó hả mấy e ;))

Lương thì chắc chắn là pfc cao hơn rồi. Vị trí kinh doanh mà. CA chỉ là ngồi văn phòng thôi . Mà thích ACB rồi định gắn bó hả mấy e ;))

Chỉ vì em ở Đà Nẵng, mà ở đây thì chỉ có mỗi ACB tuyển thực tập thôi. Thích hay không thích cũng phải chọn. Đăng kí PFC rồi, phỏng vấn rồi. Bây giờ đơi kết quả thôi, nghe nói chỉ tuyển mỗi vị trí 1 thực tập sinh, nhiều khả năng giữ lại sau khi thực tập nếu thể hiện tốt. Cũng chẳng iết thế nào nữa. Mà nếu tuyển thực tập thì có trả lương không mọi người ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên