SBV Trung tâm Thông tin tín dụng NHNNVN (SBV) tuyển dụng 39 cán bộ [05.11 - 08.11.2012]

Giỏi gì, tớ toàn làm bừa cho nhanh để còn về ấy chứ. Muộn quá, với lại đói nữa :D
Có làm tốt bài tin với tiếng anh đến mấy thì vẫn tạch như thường =))

Có vẻ như mình không đi thi là lựa chọn sáng suốt.haha biếu các bác CIC 200k uống nước.=))

Cái trung tâm này chán quá cho 1 cơ số người dùng phao vô cùng là công khai và vô tư :( Nghe nói phòng thi số 3 trông thoải mái thỉ phải m ở phòng số 2 nghe thiên hạ đồn đại vậy :))

Cái trung tâm này chán quá cho 1 cơ số người dùng phao vô cùng là công khai và vô tư :( Nghe nói phòng thi số 3 trông thoải mái thỉ phải m ở phòng số 2 nghe thiên hạ đồn đại vậy :))
Trông thoải mái cũng chỉ với 1 cơ số người thôi c ah! Còn không thì cũng chung số phận như nhau thôi :D
Nói tóm lại là: đi thi về vỡ được ra rất nhiều điều.

tớ thì vỡ ra dc 1 điều rất thấm thía là: đi thi công chức viên chức k thể k mang phao người :))

Nghe cách hỏi của đề thi và các bạn bàn luận thì thấy khó nhằn thế nhỉ. May mà mình không thi (Vì mệt với thi công chức rùi :) )

thấy nhiều ng mở phao lắm, kiểu lén lút mở phao thì chả có giám thị nào là ko nhìn thấy cả, cơ mà nhìn thấy cũng chả làm j vì nghe nói trong số thi có mấy chục ng đang làm hợp đồng trong đó rồi.làm j còn cơ hội cho dân đen mình khi lại còn 1 vòng pv nữa.chả bao giờ tiến bộ đc, thảo nào đất nước cứ ì ạch

Thi viên chức ở đây tuy đề ở mức cao siêu hơn hẳn so với bên thi công chức, nhưng đều có một điểm chung, việc quay bài là hoàn toàn có thể thực hiện được một cách trôi chảy trong phòng thi.
À quên, tớ thi ở ngoài hành lang, không gọi là phòng được =))

cái môn luật ý. có người còn xin ra ngoài tra mạng, xong vào chép từ đầu tới cuối kia mà. Bảo sao mà chả đậu.
Mà cho tớ spam là bạn phương ở hà tây có lên đây chém cùng mọi người k ý nhỉ.cái bạn mà bốc tham đề thi môn đầu tiên ấy ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên