SBV Trung tâm Thông tin tín dụng NHNNVN (SBV) tuyển dụng 39 cán bộ [05.11 - 08.11.2012]

Năm nay chỗ nào cũng toàn tích lũy kinh nghiệm, mà bạn kính cận ngồi cạnh chị làm ở CIC có thông tin gì thú vị thế ;)

Lương lậu ở CIC không thấp như mình tưởng :D
Hóng thêm được tin là thi tiếng Anh khá khó. Nhưng với tình hình môn kiến thức chung như hiện nay thì đề tiếng Anh khó đến mấy thì cũng chẳng quan trọng nữa rồi =))

Chán vãi. học kt vĩ mô, cs tiền tệ, cs thương mại, tỷ giá như điên như cuồng. Nhìn thấy cái đề xong muốn xé luôn đề. Thông báo trên web 1 đằng thi 1 nẻo, chán vãi cái cq này. Thi éo gì mà toàn vào nghị định thông tư với luật. Vừa ra trường ai nhớ nổi. Kiểu này lại biếu các bác COCC òi =))

Lương lậu ở CIC không thấp như mình tưởng :D
Hóng thêm được tin là thi tiếng Anh khá khó. Nhưng với tình hình môn kiến thức chung như hiện nay thì đề tiếng Anh khó đến mấy thì cũng chẳng quan trọng nữa rồi =))
uh, công việc ở đây là cv văn phòng nhưng mà lương cao đấy.mẹ bạn mình bảo thế

Sáng mai hy vọng thi cả tiếng anh lẫn tin học, vừa đỡ mất thời gian, vừa có thêm thời gian tán gẫu vời mọi người để xả bớt choáng váng của ngày thi hôm nay =))

hihi.choáng váng làm j hả bạn.luk đó hơi chán tí nhưng mà về nhà tớ lại chả chán nữa.con đường đến CIC còn xa lắm, nếu chả may qua đc vòng này, đối mặt vs vòng pv chak còn ức chế hơn nhiều.Nhà nước mà ^^

Tớ chỉ choáng cái đề thôi. Nó quá sức đối với những người bình thường như chúng ta. Chúc mọi người mai thi cố gắng làm hết bài :D

Bạn nào thi xong nhớ đề thì up lên cho mọi người tham khảo nhé. Thanks nhiều!

Đề môn nào cũng khó, cũng tự luận cả thôi :))
Coi như mất 200k, nhưng đổi lại có kinh nghiệm thi viên chức tại CIC, về sau còn truyền lại cho những bạn có dự định thi vào đấy :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,874
Thành viên mới nhất
entombedmerch
Back
Bên trên