Ngân Hàng này tuyển dụng cũng khá ảo, hên xui nhiều hơn là năng lực

có ai nhận được tbáo mai lại đi pvấn ko @.@ t gọi lên nhân sự hỏi thì bảo mai lại pvấn vòng 2 @.@ thế là ko test ah @.@ khó hiểu quá. t chưa có kinh nghiệm NH thì phải test nữa chứ nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
có ai nhận được tbáo mai lại đi pvấn ko @.@ t gọi lên nhân sự hỏi thì bảo mai lại pvấn vòng 2 @.@ thế là ko test ah @.@ khó hiểu quá. t chưa có kinh nghiệm NH thì phải test nữa chứ nhỉ
Hjx. Lại pv à c. Hum pv vòng 1 c pv từng ng hay 3-4 ng vào 1 lúc. Hum t pv các chị bảo về đi r sẽ thông báo sớm k bít thế nào

Htrước t pvấn 3 người 1 lúc xong cũng bảo tbáo sau. Thế c có nhận được mail mai pvấn ko
tớ ko cậu à, t pv đợt 18/8 mà, mai là tròn 1 tuần, k có thông báo j thôi xác định tạch cho đỡ ngóng trông, nản c nhỉ, đợi dài cổ để bít lại đi pv tiếp, rồi lại đợi dài cổ mới bít kết quả :(

tớ ko cậu à, t pv đợt 18/8 mà, mai là tròn 1 tuần, k có thông báo j thôi xác định tạch cho đỡ ngóng trông, nản c nhỉ, đợi dài cổ để bít lại đi pv tiếp, rồi lại đợi dài cổ mới bít kết quả :(
T pvấn 12/8, cứ đinh ninh pvấn sơ tuyển và xong là test. Bgiờ lại nhận được mail đi pvấn. Nội dung mail giống hệt lần trước. Ko hiểu tnào luôn

T pvấn 12/8, cứ đinh ninh pvấn sơ tuyển và xong là test. Bgiờ lại nhận được mail đi pvấn. Nội dung mail giống hệt lần trước. Ko hiểu tnào luôn
gọi thì đi thi thui, cố gắng lên cậu à,có khi pv tốt lại hơm cần test nữa

tớ cũng k hiểu như nào, tuyển liên tục, chưa có kq pv đợt của bọn c lại goi bọn t đi pv tiếp, hjx, thực sự ứng viên k phù hợp thì thông báo luôn chứ pv mấy vòng rồi chờ đợi kq như thế này mệt quá c à

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,811
Thành viên mới nhất
Phụ Kiện Hè
Back
Bên trên