Có bạn nào nộp trực tuyến k? Có mail phản hồi gì ko? Mình nộp trực tuyến chả nhận được báo gì, chỉ sợ lại bị fail thôi

Vị trí này không biết có yêu càu kinh nghiệm nhiều không các bạn. Tớ nộp rất nhiều lần rồi nhưng chưa được gọi lần nào

Hiện tại mình đang công tác tại trung tâm hỗ trợ tín dụng - ngân hàng quân đội. Trước đây mình cũng làm hỗ trợ tín dụng tại SHB. Bạn nào cần gia sư nghiệp vụ hỗ trợ tín dụng thì inbox cho mình nhé. Mình sẽ truyền đạt những kiến thức thực tế, những trải nghiệm và những kiến thức HTTD nói riêng và tín dụng nói chung để các bạn có thể tự tin phỏng vấn.

Mình đã thi vị trí này tháng 5/2015: gửi hồ sơ qua email chứ ko gửi trực tuyến, gửi xong có luôn email phản hồi, khoảng 1 tuần gọi đi thi viết; thi viết 1,5 tiếng gồm tiếng anh, Iq, nghiệp vụ tín dụng (trắc nghiệm trên giấy); khoảng 1 tuần nữa là có email báo đi phỏng vấn. Pv hỏi kinh nghiệm cũ thôi ko có gì, cơ mà pv thì mình tạch.

Mình đã thi vị trí này tháng 5/2015: gửi hồ sơ qua email chứ ko gửi trực tuyến, gửi xong có luôn email phản hồi, khoảng 1 tuần gọi đi thi viết; thi viết 1,5 tiếng gồm tiếng anh, Iq, nghiệp vụ tín dụng (trắc nghiệm trên giấy); khoảng 1 tuần nữa là có email báo đi phỏng vấn. Pv hỏi kinh nghiệm cũ thôi ko có gì, cơ mà pv thì mình tạch.
Bạn cho mình hỏi lương CV HTTD HO tại TPBank khoảng bao nhiêu?

Hôm nay mình bỏ lỡ cuộc gọi của tpbank mà gọi lại ko thể được, có cách nào liền lạc với phòng nhận sự để biết lịch thi được không vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên