Thư viết gửi tôi 5 năm sau

uh, con gái một khi đã muốn thì sẽ nhanh thôi mà :D
Eo. Anh nói cứ như là con gái là thần thánh ấy nhỉ. Thích cái gì vẩy tay cái là xong ấy. Vấn đề là phải tìm được người thế nào mới lấy chứ. Sợ cả đời chả tìm được ai như ý, đến cái tuổi băm thì không khéo anh nào tán lại đồng ý lấy luôn ấy chứ.

Em nghĩ công việc không phải là lý do làm cho mình FA đâu ạ. Chẳng qua chẳng có cái cớ gì để giải thích cho cái tội FA nên cứ lấy công việc ra mà vin vào thôi. Thử không có cv xem, lại cuống cuồng tìm việc chả nghĩ gì đến yêu đương nữa. Lúc đó lại chả FA và bi đát hơn cả bi giờ ấy chứ.
Với em thì: Có công việc là 1 hạnh phúc. Đang đi tìm thêm 1 hp nữa thôi. kakaka
uh, nhiều lúc buồn a nghĩ vu vơ thế thôi, chứ công việc vẫn là quan trọng hơn mà, có thực mới vực được đạo :D

Eo. Anh nói cứ như là con gái là thần thánh ấy nhỉ. Thích cái gì vẩy tay cái là xong ấy. Vấn đề là phải tìm được người thế nào mới lấy chứ. Sợ cả đời chả tìm được ai như ý, đến cái tuổi băm thì không khéo anh nào tán lại đồng ý lấy luôn ấy chứ.
So sánh vui thì con trai giống như là CV QHKH có nhiệm vụ tìm kiếm và thuyết phục khách hàng gửi tiền vào Ngân hàng của mình. Còn con gái giống như là khách hàng, ngồi suy nghĩ xem Ngân hàng đó có tốt hay ko, có yên tâm để mình có thể gửi tiền vào được ko ... Vậy là biết nhiệm vụ nào khó khăn hơn rùi mà :D

5 năm nữa mà vẫn còn FA hả anh? Em thì cố gắng muộn nhất 2 năm nữa là thoát FA thôi. Anh dìm đến tận 5 năm nữa chắc xong luôn. :D
Em 92 :D. Không bi quan cơ mà vớ vẩn thế thật ý :p. chuyện yêu đương chả nói được trước. Vớ vẩn tối nay về đi hẹn hò lại tán ddc cô nào. mà cũng có thể sau 5 năm vẫn ngồi nhà ế dài mồm :p

Em 92 :D. Không bi quan cơ mà vớ vẩn thế thật ý :p. chuyện yêu đương chả nói được trước. Vớ vẩn tối nay về đi hẹn hò lại tán ddc cô nào. mà cũng có thể sau 5 năm vẫn ngồi nhà ế dài mồm :p
Ồ, thế là tối nay có em chịu đi hẹn hò rồi à? Chúc mừng chú nhé !!!:D

ô, thế là hẹn hò 1-1, hay là hẹn đông người. Nếu mà là hẹn 1-1 thì là e đó cũng có tình cảm với chú rùi đó, xúc tiến nhanh đi thôi :D

So sánh vui thì con trai giống như là CV QHKH có nhiệm vụ tìm kiếm và thuyết phục khách hàng gửi tiền vào Ngân hàng của mình. Còn con gái giống như là khách hàng, ngồi suy nghĩ xem Ngân hàng đó có tốt hay ko, có yên tâm để mình có thể gửi tiền vào được ko ... Vậy là biết nhiệm vụ nào khó khăn hơn rùi mà :D
Em cũng làm PB, nhưng em thì toàn cho vay ra thôi. VÍ như anh em lại thấy:

T1: Nhiều khách hàng muốn vay lắm, nhưng chả có contact của các ngân hàng , PB nào để hỏi han cụ thể về cái vấn đề vay vốn của mình trong khi ngân hàng thì nhiều hơn nhà dân, cán bộ tín dụng lại nhiều hơn cả ngân hàng ==> KH đau đầu hơn QHKH

T2: Biết contact của NH thì lại phải đắn đo xem NH nào tốt, lãi suất ưu đãi, thủ tục đơn giản..... Nói chung cũng đau đầu lắm

T3: khi chọn được NH như ý rồi thì ngược lại. NH cũng phải thẩm định mình. Xem là sử dụng vào mục đích gì, tình hình tài chính ra sao, TSBĐ thế nào........ nói chung lại tiếp tục đau đầu

T4: Vay xong rồi lại lo trả gốc, trả lãi. Không trả được, coi như xong.

kakakaka

Vậy nên , em kết luận KH khổ hơn QHKH rất nhiều nha==> Con gái khổ hơn con trai đấy. hichich

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên