Thông tin VietinBank tuyển cán bộ nguồn quản lý khu vực miền trung 17/11/2012

Re: Thông tin tuyen can bo nguon quan ly khu vuc mien trung 17/11/2012

ok, ths, chờ đợi thôi
Không biết vị trí quản lý luong bao nhiêu nhỉ? hôm PV bảo tra luong 12tr co dc k? minh bao de can nhac lai vi luong hien gio ca luong KD da la 17tr, luong cung 15tr roi. ngại nhất chỗ luong này còn PV thì khá tốt.
Lương cao vậy sao bạn??

Re: Thông tin tuyen can bo nguon quan ly khu vuc mien trung 17/11/2012

Các bác cho hỏi ở Đà Nẵng đợt này lấy mấy chỉ tiêu CB nguồn tín dụng vậy ạ?8-|

Liệu cuối tuần này có kết quả đợt TD CB nguồn 17/11/2012 chưa nhỉ? chắc tại chấm bài cả 3 miền Trung, Nam, Bắc nên hơi lâu. có ai biết lương cứng của 1 TP bên vietinbank khoảng bao nhiêu k?

Ai có thông tin gì chưa? đã hơn 1 tháng rồi sao chưa thấy gì nhỉ? ai có kết quả alo lên tiếng cho ae biết với nào.

Mình mới gọi HO hôm qua, chưa có kết quả , họ nói là nếu có kết quả sẽ thông báo trực tiếp đến người trúng tuyển chứ ko thông báo hết trên mạng như đợt tuyển HO vừa rồi nên ai nhận được kết quả thì ới lên một tiếng nhé.

Chào mấy anh chị đang làm tại Vietinbank ạ, hiện đợt các anh chị có thi tuyển các bộ nguồn phải không? Tình hình là cuối tháng 11 vừa rồi em được gọi bổ sung vào làm QHKH tai Vietinbank chi nhánh 5 nhưng giám đốc cn5 bảo là đợt này đang tổ chức thi tuyển chức danh cán bộ nguồn nên những vị trí như QHKH của em phải chờ sau đợt thi tuyển này mới bổ sung được. Không biết tin này có chính xác không để em còn có tinh thần chuẩn bị ạ. Cảm ơn anh chị nhiều, có anh chị nào làm chi nhánh 5 TP Hồ Chí Minh thì cho em biết luôn nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên