Thông tin VietinBank tuyển cán bộ nguồn quản lý khu vực miền trung 17/11/2012

Re: Thông tin tuyen can bo nguon quan ly khu vuc mien trung 17/11/2012

Kết quả có sau khi phỏng vấn 2 tuần bạn nhé

Re: Thông tin tuyen can bo nguon quan ly khu vuc mien trung 17/11/2012

ok, ths, chờ đợi thôi
Không biết vị trí quản lý luong bao nhiêu nhỉ? hôm PV bảo tra luong 12tr co dc k? minh bao de can nhac lai vi luong hien gio ca luong KD da la 17tr, luong cung 15tr roi. ngại nhất chỗ luong này còn PV thì khá tốt.

Re: Thông tin tuyển cán bộ nguồn quản lý khu vực miền trung 17/11/2012

Có thông tin gì về kết quả thi tuyển cán bộ nguồn quản lý khu vực miền Trung hôm 17/11 chưa vậy các bạn? Đã có ai nhận được kết quả chưa nhỉ?

Re: Thông tin tuyển cán bộ nguồn quản lý khu vực miền trung 17/11/2012

Có ai có thông tin gì chưa? hôm nay là 03/12/2012 hơn 2 tuần rồi, check mail chưa thấy gì hết, hy vọng trong ngày hôm nay nhận được tin vui.

Cảm ơn thông tin của bạn lux301146. Mình cũng đang chờ thông tin bên Vietinbank ,không hy vọng lắm vì hôm thi toàn người nội bộ của Vietbank ,sợ họ ưu tiên cho gà nhà .Ai có thông tin gì thì alo cho mọi người biết với nhé.Thanks.

Tình hình là thế nào rồi các bác? 20 ngày rồi sao chưa thấy động tĩnh gì hết nhỉ? có ai được vietinbank goi chưa?

Mình mới gọi hỏi nhân sự hôm qua,vẫn chưa thấy có kết quả gì hết, sao lâu thế không biết, chắc kỳ này thi viết nên chấm bài hơi lâu.

Họ nói là đang chấm, một thời gian nữa mới có kết quả nhưng mình nghĩ hơi lâu vì đợt thi vào HO hôm 13/10 mà hôm ngày 5/12 mới có kết quả thì đợt thi của mình chưa có kết quả sớm vậy đâu. Đây là sô đt trực tiếp của nhân sự HO gởi mọi người tham khảo nhé 043.9413570.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên