Thi tuyển VCB Tây Nam Bộ

Thi tuyển VCB Tây Nam Bộ 23-9 - 2012 (Có đề thi)

Tình hình là vừa thi VCB xong. Nên mình lập ra chủ đề này để cùng nhau thảo luận. :)

- - - Updated - - -

Bức xúc quá. Giám thị chỉ bài cho thí sinh. uất ức. hjc.
Tình hình là vừa thi VCB xong. Nên mình lập ra chủ đề này để cùng nhau thảo luận. :)

Đính kèm

87 KB · Xem: 1,107
    85.4 KB · Xem: 1,413
    86.7 KB · Xem: 1,175
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
minh cũng mới thi hôm qua về.đề nghiệp vụ tạm tạm. anh văn chắc tại mình ngu nên khó quá. Trà Vinh chỉ có 24 thí sinh đi thi, quá rộng cửa. Vĩnh Long tới 74 bạn, hix hix chắc out rùi

TV nộp 62 hồ sơ, loại chỉ còn 24 hs để thi!! chưa thi muh biết thế lào cũng tạch roài!!! 2tuần nữa có kq.... đường về quê sao xa quá!

dự đoán thị trường phát triển nhanh là 70%, phát triển bình thường là 30%.khi thị trường phát triển mạnh thì VCB trả cổ tức là 80% là 3000, 20% là 1000; khi thị trường phát triển chậm thì VCB trả cổ tức là 50% là 3000, 50% là 1000. hỏi nếu với thị trường phát triển thì VCB trả cổ tức 3000 là bao nhiêu phần trăm? bạn chọn đáp nào
mình chọn đáp án là 75.6% , nhưng mà chắc sai ruj.

TV nộp 62 hồ sơ, loại chỉ còn 24 hs để thi!! chưa thi muh biết thế lào cũng tạch roài!!! 2tuần nữa có kq.... đường về quê sao xa quá!
mình chỉ thấy danh sách TV có 24 bạn đi thi. nếu bạn thi TV thì bạn cứ hi vọng đi. mỗi chi nhánh lấy 8 chỉ tiêu, bạn chỉ thi với 1 chọi 3 thui.

mình chỉ thấy danh sách TV có 24 bạn đi thi. nếu bạn thi TV thì bạn cứ hi vọng đi. mỗi chi nhánh lấy 8 chỉ tiêu, bạn chỉ thi với 1 chọi 3 thui.

Sáng sớm mới vào phòng thi! sếp nt chúc thi tốt, nhưng sếp ko muốn mình nghỉ, chiều về sếp rủ đi ăn bắt tay chúc mừng khi nghe mình báo cáo tình hình là làm bài thi ko đc!! hài ghê, hi hi hi hi ! thoai thì.....5 năm trong 1 chổ làm, cũng cho ta quá nhiều thứ!

trời biết TV nọp 62hso tin đâu hay vậy hj. Nói chung vẫn còn hy vọng bạn ơi. Biết đâu giám thị xem bài nhưng chỉ xem toàn mấy câu do mình làm sai. và rồi những người được gởi gấm lo lót rớt hết. Và cô hội trong tay mình. Nói chung là đề như nhau trình độ của các bạn đi thi không chênh lệnh nhiều. Nếu mình làm không được các bạn khác cũng không khả quan hơn mình nhiều đâu
Bởi thế hãy hy vọng. Mới đây gần hết tuần nữa rồi

trời biết TV nọp 62hso tin đâu hay vậy hj. Nói chung vẫn còn hy vọng bạn ơi. Biết đâu giám thị xem bài nhưng chỉ xem toàn mấy câu do mình làm sai. và rồi những người được gởi gấm lo lót rớt hết. Và cô hội trong tay mình. Nói chung là đề như nhau trình độ của các bạn đi thi không chênh lệnh nhiều. Nếu mình làm không được các bạn khác cũng không khả quan hơn mình nhiều đâu
Bởi thế hãy hy vọng. Mới đây gần hết tuần nữa rồi
bạn nghĩ gì về việc những người được gủi gấm, mình thắc mắc không biết người chấm điểm là hội sở hay ai ?, lúc xong bài thi đầu tiên mình thấy mỗi giám đốc đều cầm 1 xấp bài hết đó.

unh Mình cũng nghĩ giám đốc chấm nhưng mình vẫn nghĩ kết quả thi vậy Giám đốc chỉ chấm theo kết quả àh. hj
bạn nghĩ gì về việc những người được gủi gấm, mình thắc mắc không biết người chấm điểm là hội sở hay ai ?, lúc xong bài thi đầu tiên mình thấy mỗi giám đốc đều cầm 1 xấp bài hết đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,642
Thành viên mới nhất
fun88ist1
Back
Bên trên