Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

Vậy thì cũng có hi vọng đó k sao đâu ban. Mình thi được 21 câu tiếng anh. 19 câu nghiệp vụ. Iq thì cỡ 15-18 câu. World vs excel thì mình làm được hết. Mình thấy mấy ban chỗ cn mình thi được 7-8 câu Av mà vẫn được gọi đi pvan. Chắc họ xếp từ điểm cao xuống. Cứ hi vọng đi ban điểm nv của ban cao ma

Vậy thì cũng có hi vọng đó k sao đâu ban. Mình thi được 21 câu tiếng anh. 19 câu nghiệp vụ. Iq thì cỡ 15-18 câu. World vs excel thì mình làm được hết. Mình thấy mấy ban chỗ cn mình thi được 7-8 câu Av mà vẫn được gọi đi pvan. Chắc họ xếp từ điểm cao xuống. Cứ hi vọng đi ban điểm nv của ban cao ma
Minh cung hi vong vay. Nhung ben minh cac ban khac diem cung kha cao voi cung ko biet ntn vi con co' con chau' cac sep ma minh ko biet :D

Bạn được 70% nghiệp vụ à. thế yên tâm rồi. Mà sao IQ k có điểm luôn nhỉ, h ôn nghiệp vụ chưa xong mà còn phải lo cái IQ nữa :(
noi chu minh lam dc tam 60% nghiep vu thoi con 10% kia danh mo` :))
iQ minh chua thay cai de iQ nao vua kho' vua kho' suy luan
minh xem de thi iQ TPBank cuc. kho' nhung con` de~ suy luan hoi cua SCB luon y'

Minh cung hi vong vay. Nhung ben minh cac ban khac diem cung kha cao voi cung ko biet ntn vi con co' con chau' cac sep ma minh ko biet :D
Mình thấy bên mình có mấy bạn quen biết xếp mà thi k được cũng tạch kia. Hi vọng là ko có cơ cấu. Để những đứa như mình có chỗ đi làm. Mà mình pvan hỏi có mấy câu mình hoang mang ghê gớm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên