Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

Ừ chắc do quen biet hay xếp điểm gì đó mình ko hiểu. Chắc xếp từ trên xuống. Bữa mình thi có 13 bann thoi lấy 6 bạn phong vấn. Điểm nghiệp vụ thì từ 17 trở lên. Nghe mấy chị bảo nhân % gì đó nữa mới ra điểm để gọi pv
à ra thế? hi vọng chứ không trượt vì cái IQ này thì bùn

Ừ chắc do quen biet hay xếp điểm gì đó mình ko hiểu. Chắc xếp từ trên xuống. Bữa mình thi có 13 bann thoi lấy 6 bạn phong vấn. Điểm nghiệp vụ thì từ 17 trở lên. Nghe mấy chị bảo nhân % gì đó nữa mới ra điểm để gọi pv
the' thi cung~ gay go roi. chu' diem? tieng anh minh kem' ma diem iQ cung ko biet ntn chi? chac chan vai cau thoi

the' thi cung~ gay go roi. chu' diem? tieng anh minh kem' ma diem iQ cung ko biet ntn chi? chac chan vai cau thoi
Mấy chị bữa coi thi thì bảo là quang trọng vẫn là nghiệp vụ. Nghiệp vụ ráng làm sao để vớt điểm anh văn lên nha. Nên mình nghĩ là nhân hệ số để ra điểm mình á ban

chap' tay cau khan' thoi ban.
khoan? phong? van' quan trong. nhat ma minh khoan? nay cung~ kem' lam
hoi vai cau hoc' bua' la bat dau rung
Mấy chị bữa coi thi thì bảo là quang trọng vẫn là nghiệp vụ. Nghiệp vụ ráng làm sao để vớt điểm anh văn lên nha. Nên mình nghĩ là nhân hệ số để ra điểm mình á ban
nghiệp vụ với t.a thì mình okie, chỉ sợ IQ thấp quá thì có out k nhở? k biết điểm lun khó chịu thiệt đó

Khấn cho mình vớt đc tí
Vừa hi vọng vừa lo nên thôi đến đâu thì đến

Thôi lạc quan lên. Mình thi xong tự tin lắm chac chắn phỏng vấn. Còn pv xong mình hoang mang. Mà giờ thì cũng bt ko được chỗ này thì nop chỗ khác :). Cơ hội luôn có mà
:) mình thì cũng đang đi làm nhưng mà mất 1 cơ hội hiếm hoi ntn cũng hơi tiếc

Vậy thì cũng có hi vọng đó k sao đâu ban. Mình thi được 21 câu tiếng anh. 19 câu nghiệp vụ. Iq thì cỡ 15-18 câu. World vs excel thì mình làm được hết. Mình thấy mấy ban chỗ cn mình thi được 7-8 câu Av mà vẫn được gọi đi pvan. Chắc họ xếp từ điểm cao xuống. Cứ hi vọng đi ban điểm nv của ban cao ma
Word vs excel thi chung trong phần nghiệp hả bạn? Mà thi giống như kiểm tra kiến thức word vs excel ứng dụng ah.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên