Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

mình vào trang web tuyển dụng miền bắc của SCB thì chỉ thấy nộp gửi về địa chỉ mail thôi, còn nộp trực tiếp thì k thấy ghi địa chỉ bạn ạ
Bạn ứng tuyển chi nhánh của tỉnh hay thành phố nào, bạn lại ngay chỗ đó nộp, chi nhánh đó sẽ tổng hộp thông tin hồ sơ rồi đưa về hội sở. Nếu bạn lại chi nhánh nộp có thể sẵn tiện hỏi thăm thời hạn khi nào thi để tiện học bài, hoặc vài chuyện khác nếu bạn thắc mắc. Lúc mình nộp có mấy chỗ trong Bảng thông tin ứng viên không biết điền sao, vô đó có người hướng dẫn.

Bạn ứng tuyển chi nhánh của tỉnh hay thành phố nào, bạn lại ngay chỗ đó nộp, chi nhánh đó sẽ tổng hộp thông tin hồ sơ rồi đưa về hội sở. Nếu bạn lại chi nhánh nộp có thể sẵn tiện hỏi thăm thời hạn khi nào thi để tiện học bài, hoặc vài chuyện khác nếu bạn thắc mắc. Lúc mình nộp có mấy chỗ trong Bảng thông tin ứng viên không biết điền sao, vô đó có người hướng dẫn.
Thank bạn. Nếu nộp hồ sơ trực tiếp thì CV mình photo theo mẫu thông tin ứng viên của SCB rồi viết tay điền vào hả bạn? Mình thấy bank này lằng nhằng quá :(

Thank bạn. Nếu nộp hồ sơ trực tiếp thì CV mình photo theo mẫu thông tin ứng viên của SCB rồi viết tay điền vào hả bạn? Mình thấy bank này lằng nhằng quá :(
UHm đúng vậy đó, không phức tạp lắm đâu, mình chịu khó làm vậy cho chắc thôi bạn ah chứ mình thấy ngân hàng này thi tuyển khách quan lắm đó. Vô nộp trực tiếp còn có cơ hội hỏi thăm mà, người ta kiểm tra lại bộ hs giùm mình, coi có sai sót chỗ nào không, bổ sung đầy đủ rồi hẳn nộp :)))

Co ban duoc goi dien vi tri Nhan vien phong dich vu khach hang chua. Lau 2 hoi so scb sg. Minh hoi ngan hang ma no noi dau thag tu goi ma hok thay chac la out rui.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,759
Thành viên mới nhất
eetamtamcolq
Back
Bên trên