Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

mà bên bạn phỏng vấn những gì vậy, thấy cũng lo
Giới thiệu bản thân. Sao e nghĩ chỗ làm cũ. Bên nh cũ e làm những gì. Yeu to nao can cho giao dich viên. Lương e muon được trả bao nhiêu. Ở nh cũ kh dùng những sp nào nhất. Gdv làm những gi. Em có nghĩ gdv nó quá thấp so với em không vì c thấy năng lực e khá là cao

Giới thiệu bản thân. Sao e nghĩ chỗ làm cũ. Bên nh cũ e làm những gì. Yeu to nao can cho giao dich viên. Lương e muon được trả bao nhiêu. Ở nh cũ kh dùng những sp nào nhất. Gdv làm những gi. Em có nghĩ gdv nó quá thấp so với em không vì c thấy năng lực e khá là cao
nếu mà hỏi lương thì mình nên trả lời thế nào hả bạn ;)

Chỉ mong muốn đc làm việc mô trường chuyên nghiệp đc học hỏi kinh nghiệm thực tế đc làm việc cho cty. Cty có thể trả lương phù hợp với năng lực và thành quả của em làm cho cty

em cũng đi làm và cũng biết được mức lương mà các bank gdv thường nhận là bao nhiêu. Không quang trọng là em muốn bao nhiêu miễn là e thấy xứng đáng với những gì em bỏ ra và e đã lãm được cho ngân hàng. Nếu hỏi tiếp nữa thì trả lời 4-7 triệu

mình nộp CV online hôm 18/2 - vị trí Chuyên viên tư vấn khu vực Hà Nội
20/2 nhận đc mail mời đi test
24/3 đi test trên máy tính 60 câu/ 30ph. Lúc chờ thi thấy chị nhân viên bảo thông thường sẽ có kết quả trong vòng 1 tuần nên thi xong thong dong không nghĩ nhiều. Nào ngờ...
chiều 25/2 nhận mail mời đi phỏng vấn luôn.
Kỳ tuyển dụng này nhanh như điện báo vậy đó!!

Mai đi phỏng vấn rồi. Hơi run. Các bạn cỗ vũ mình nhé :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,637
Thành viên mới nhất
fi88media
Back