Thi tuyển và phỏng vấn vào ngân hàng ANZ

Chào các anh, chị và các bạn ở cộng đồng UB. Mình đã tốt nghiệp ngành tài chính- ngân hàng. Sắp tới ANZ gọi mình đi phỏng vấn vị trí CV Tư vấn tài chính cá nhân. Vì thế mình lập topic này mong các bạn và các anh chị đã từng đi pv ở ANZ hoặc có hiểu biết về vị trí đó chia sẻ và giúp đỡ. Cảm ơn anh chị và các bạn nhìu!

chuẩn men, cứ làm việc nhỏ đã khi chưa đủ kiến thức kỹ năng để làm việc lớn

Nếu chưa có việc thì ký với Talent Net hay không cũng tốt, vì thị trường tài chính việt nam thì 100% biết Talent Net là third-party cho ANZ, làm đó 1 thời gian bạn xin vô bank khác cũng tốt, hay apply làm NV của ANZ cũng được mà...Đừng quá hi vọng vào những chỗ lớn trước khi mình chưa làm được gì, hì. Chia sẻ chân thành nhé!

Mình cũng đi pv, nhưng mà ko hiểu mình phải khai thác kh như thế nào nhỉ, làm sao mà tự tạo database được,mà 60-70 cuộc thì lấy đâu ra

nếu mà trong 1 tuần ko bán được cái thẻ nào thì chắc là bị out nhỉ, sao m thấy có đứa mình biết nhưng ko thân cũng ko nhưng là bán hàng trực tiếp cũng ko đủ chỉ tiêu mà vẫn trụ lại được nhỉ

Ngày mai có bạn nào đi phỏng vấn bên ngân hàng ANZ ở Láng Hạ không? Đọc các bài viết trước của mọi người thấy công việc của DSA cũng không phải dễ nuốt lắm. Nếu trong 1 tháng mà không mở được thẻ nào thì có nhận được lương cứng không?

mình có hẹn pv telesale ở anz phan đăng lưu, mà hôm trước bạn mình cũng có đi pv rồi, mà thấy pv đa số đều đc đi trainng hết, hk pít số lượng vô có tỷ lệ thuận với ra k nữa, ai biết cho mình tí kinh nghiệm đi.

Cái vị trí "Cho vay" bên ANZ tên là gì nhỉ?Mà chỉ tiêu phải giải ngân 300-350 triệu/tháng.
Bảo công việc là đi đến nhà KH hoàn tất hsơ vay.
Có bác nào bên mảng này bên ANZ ko cho mình giao lưu phát.Đang tò mò :D

em rất thích làm việc cho những ngân hàng nước ngoài như ANZ. nhưng mà thi tuyển đầu vào khó quá. liệu trong 1,3 năm nữa trc khi ra trường e có thể phấn đấu vào ANZ đc k đây?

mình được gọi đi PV vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng của ANZ vào 11h sáng ngày mai , mình có hỏi anh ý đây là vị trí SA đúng không vì nộp nhiều loại chẳng nhớ cái nào :) Anh ấy bảo là vị trí quan hệ khách hàng . Mình lôi lại cái tin tuyển dụng thấy nó ghi thế này
Quyền lợi được hưởng :
− Thu nhập dựa theo chất lượng làm việc + 5 - 7 triệu (bao gồm lương

cơ bản) + phụ cấp, thưởng lũy tiến theo kết quả công việc hàng

tháng, thưởng các chương trình thi đua

− Môi trường làm việc chuyên nghiệp

− Chương trình đào tạo nghiệp vụ chuyên sâu và các chương

trình đào tạo kỹ năng do công ty tổ chức

− Cơ hội thăng tiến và phát triển bản thân,

− Chế độ nghỉ lễ, BHXH/BHYT/BHTN theo quy định

− Làm việc theo giờ hành chính

---> Làm CTV hình như làm gì có đóng bảo hiểm nhỉ ?? Đây là vị trí CA làm trong phòng GD thì phải , không phải như SA đi ra ngoài ...
Mai đi xem thế nào , SA buôn mặt ngoài đường sợ không đủ tiền xăng @@

mình được gọi đi PV vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng của ANZ vào 11h sáng ngày mai , mình có hỏi anh ý đây là vị trí SA đúng không vì nộp nhiều loại chẳng nhớ cái nào :) Anh ấy bảo là vị trí quan hệ khách hàng . Mình lôi lại cái tin tuyển dụng thấy nó ghi thế này
Quyền lợi được hưởng :
− Thu nhập dựa theo chất lượng làm việc + 5 - 7 triệu (bao gồm lương

cơ bản) + phụ cấp, thưởng lũy tiến theo kết quả công việc hàng

tháng, thưởng các chương trình thi đua

− Môi trường làm việc chuyên nghiệp

− Chương trình đào tạo nghiệp vụ chuyên sâu và các chương

trình đào tạo kỹ năng do công ty tổ chức

− Cơ hội thăng tiến và phát triển bản thân,

− Chế độ nghỉ lễ, BHXH/BHYT/BHTN theo quy định

− Làm việc theo giờ hành chính

---> Làm CTV hình như làm gì có đóng bảo hiểm nhỉ ?? Đây là vị trí CA làm trong phòng GD thì phải , không phải như SA đi ra ngoài ...
Mai đi xem thế nào , SA buôn mặt ngoài đường sợ không đủ tiền xăng @@
Đúng thật ! CTV thì làm gì có đóng bảo hiểm?
Mơi về nhớ review cho a e đc rõ nha bạn ! :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back