Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình được gọi đi phỏng vấn vị trí CV/NV Quản lý và vận hành hệ thống ATM/POS nhưng mà thực sự chưa hiểu biết gì nhiều về vị trí này, trên mạng cũng không có. Anh chị nào biết hay đi phỏng vấn rồi thì giúp em chia sẻ kinh no phỏng vấn với ạ. Em cám ơn nhiều !!!!!
ê ku, bà chị đi pv cùng với chú đây, họ cũng bảo vs chị như chú, bảo là vị trí này cần hiểu biết về CNTT chứ k phải là kinh tế... điên thế, thế mà yêu cầu nộp CV lại hoàn toàn khác, thế họ có offer chú sang vị trí quan hệ kh k

Tớ đc gọi đi pvấn vị trí CVKD trái phiếu và phát hành mà k có tí kinh nghiệm j. ai chia sẻ với mình về vi trí này đc k :(

moi người ơi co kết quả vòng test NV/ CV QHKH ở 36 hoàng cầu hôm thứ 8/8 chưa vậy. Chắc mis rùi IQ với nghiệp vụ còn ok chứ tiếng anh chọn bừa

Hi các bạn! Cho mình hỏi có ai đi test 5/8 HCM vừa rồi mà đã được gọi đi phỏng vấn rồi ko? Mình đã nhận được mail thi đậu các bài test, đủ tiêu chuẩn gọi phỏng vấn, trong mục ghi chú là sẽ liên lạc phỏng vấn qua điện thoại mà tới giờ chưa thấy gọi nữa! lo quá

Hi các bạn! Cho mình hỏi có ai đi test 5/8 HCM vừa rồi mà đã được gọi đi phỏng vấn rồi ko? Mình đã nhận được mail thi đậu các bài test, đủ tiêu chuẩn gọi phỏng vấn, trong mục ghi chú là sẽ liên lạc phỏng vấn qua điện thoại mà tới giờ chưa thấy gọi nữa! lo quá
mình test ngày 8/8 ở TP HCM, cũng báo đậu và đang chờ lịch phỏng vấn, k bít khi nào nữa :((

Các bạn có biết chế độ ở ngân hàng thế nào k? GDV thì khi vào có yeu cầu đạt chỉ tiêu gì không, chẳng hạn như chỉ tiêu huy động

mình test ngày 8/8 ở TP HCM, cũng báo đậu và đang chờ lịch phỏng vấn, k bít khi nào nữa :((
2 bạn này test được gọi đi pv chưa ... mình pv dc 2 tuần rồi mà chưa thấy kêu gọi gì hết hic :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên