Review Thi tuyển và phỏng vấn và Ngân hàng Nam Á - NAB

xin chào các bạn, mình chuẩn bị phỏng vấn vào ngân hàng nam á, mà mình chẳng biết gì về ngân hàng nam á, các bạn có thể cho mình biết về mức lương cán bộ tín dụng ở đây là bao nhiêu không?và ngân hàng này làm việc như thế nào ko?cảm ơn các bạn nhé

NAB yêu cầu bạn phải có kiến thức tốt về lập trình JAVA và Oracle. Nếu bạn tốt 2 mảng này thì cứ tự tin là khả năng đậu cao.
bạn cho mình hỏi bạn đã pv bên Namabank chưa? có test không bạn? Bạn có kết quả chưa?
thank bạn nhiều

Mình được NAB hú thứ 2 đi Pv mà chưa thi cử gì hết mà đã phỏng vấn là sao nhỉ, bạn nào có nhiều kinh nghiệm chỉ bảo cho mình với. Mình ứng tuyển vị trí Chuyên viên quan hệ khách hàng doanh nghiệp. Đến giờ vẫn chưa chuẩn bị dc gì hơi bị ca mơ run :)

Mình được NAB hú thứ 2 đi Pv mà chưa thi cử gì hết mà đã phỏng vấn là sao nhỉ, bạn nào có nhiều kinh nghiệm chỉ bảo cho mình với. Mình ứng tuyển vị trí Chuyên viên quan hệ khách hàng doanh nghiệp. Đến giờ vẫn chưa chuẩn bị dc gì hơi bị ca mơ run :)
Bạn ơi bạn phỏng vấn rồi có gì chia sẻ đi :D Mình nhận điện thoại tuần sau đi pv vị trí Quan hệ khách hàng. Nghe mọi người bảo pv hỏi toàn nghiệp vụ nên cũng hơi hốt :))

Không ai trả lời mình sao :3 Phỏng vấn NamABank hay hỏi nghiệp vụ à :3 Ai từng pv NamA Bank rì viu cho mình với :3

Mình mới đi pv hôm qua mà k biết ntn nữa. Huhuu mình thấy đa số các NH pv hỏi nghiệp vụ mà hôm qua đi thì k hỏi j về nghiệp vụ hết. Chỉ hỏi giới thiệu, yêu cầu cv, tố chất để làm cv đoa thui.
Hic chắc rớt rồi.
Ngta nói 7 ngày sau nếu nhận đc sđt thì dau. Lo quá đi. Anh chị có kinh nghiệm chia sẻ giúp e nhé

tớ cũng phỏng vấn cùng ngày với tuyết nga nà mà không biết sao nữa? nếu có thông báo gì bạn hãy nhắn tin cho biết với nhé. bạn phỏng vấn vị trí nào zậy? ai pv bạn thế? mình là chị phó phòng nhân sự và1 người nữa bên nhân sự phỏng vấn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên