Review Thi tuyển và phỏng vấn và Ngân hàng Nam Á - NAB

xin chào các bạn, mình chuẩn bị phỏng vấn vào ngân hàng nam á, mà mình chẳng biết gì về ngân hàng nam á, các bạn có thể cho mình biết về mức lương cán bộ tín dụng ở đây là bao nhiêu không?và ngân hàng này làm việc như thế nào ko?cảm ơn các bạn nhé

Re: Ngân hàng Nam Á phỏng vấn ? ( Cần giúp đỡ)

Bạn do do do đang làm ở đâu vậy ?
khi các nhà tuyển dụng yêu cầu thì các ứng viên sẽ được sắp xếp vào các công việc phù hợp với năng lực, hay là trong quá trình thử việc

NamABank lương bình quân 6 tr QHKH. Phỏng vấn có thể 2 vòng hoặc 3 vòng. cụ thể là hội đồng phỏng vấn, đậu thì tới Phó TGĐ, đậu tiếp thì coi như được nhận. Còn cửa ải cuối cùng là đi phỏng vấn lòng vòng các Giám đốc chi nhánh tính phù hợp, giám đốc nào nhận thì làm ở đó.
Lương thử việc 2 tháng tầm 4.5 triệu.

Hôm trước mình phong vấn lần đầu gặp phó giám đốc , không biết có còn cơ hội được phỏng vấn ko !
NamABank lương bình quân 6 tr QHKH. Phỏng vấn có thể 2 vòng hoặc 3 vòng. cụ thể là hội đồng phỏng vấn, đậu thì tới Phó TGĐ, đậu tiếp thì coi như được nhận. Còn cửa ải cuối cùng là đi phỏng vấn lòng vòng các Giám đốc chi nhánh tính phù hợp, giám đốc nào nhận thì làm ở đó.
Lương thử việc 2 tháng tầm 4.5 triệu.

Re: Ngân hàng Nam Á phỏng vấn ? ( Cần giúp đỡ)

trong quá trình thử việc bạn ạ

Các bạn đang làm việc tại Nam Á hoặc bạn nào đã từng PV vị trí Kế Toán Viên có thể chia sẻ một ít kinh nghiệm với mình được không a!!!!!

Có ai nộp vị trí kế toán viên tại Nam Á bank đợt cuối quý 4 15/12 này hết hạn không a?

Bạn đang thi vào nam á bank hả hay được tuyển rồi ?
Chào bạn!
Mình có gửi inbox cho bạn hỏi cụ thể rồi đây.
Mình mới ứng tuyển, nhưng vì muốn hỏi bạn xem có phải vị trí Kế toán viên không để không phải chờ đợi và hy vộng đấy. :)))))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên