Review Thi tuyển và phỏng vấn và Ngân hàng Nam Á - NAB

xin chào các bạn, mình chuẩn bị phỏng vấn vào ngân hàng nam á, mà mình chẳng biết gì về ngân hàng nam á, các bạn có thể cho mình biết về mức lương cán bộ tín dụng ở đây là bao nhiêu không?và ngân hàng này làm việc như thế nào ko?cảm ơn các bạn nhé

mình cũng nộp từ hồi tháng 7 , mà bạn học trường nào vậy đã có kinh nghiệm gì chưa

Mình cũng từng đi pv tại hội sở của Nam Á 1 lần rồi, theo mình thấy thì họ phỏng vấn hơi bị ... nhảm ... người phỏng vấn ăn mặc luộm thuộm (áo ko bỏ vào quần chỉ mang vớ ko đi giày :D còn hỏi những câu ko đáng hỏi cho lắm =.=

Mình cũng từng đi pv tại hội sở của Nam Á 1 lần rồi, theo mình thấy thì họ phỏng vấn hơi bị ... nhảm ... người phỏng vấn ăn mặc luộm thuộm (áo ko bỏ vào quần chỉ mang vớ ko đi giày :D còn hỏi những câu ko đáng hỏi cho lắm =.=
vậy àh? mình thì thấy ngược lại, 2 người pv mình sáng nay hình như là quản lý cấp cao thì phải? Họ hỏi toàn chuyên môn nghiệp vụ, pv khoảng hơn 30p...Hix, tiếc rằng do mình run quá nên ko trả lời dc nhiều cái họ hỏi...pv có nước uống nữa nhé...nhưng mà chắc lại tạch nữa rồi

vậy àh? mình thì thấy ngược lại, 2 người pv mình sáng nay hình như là quản lý cấp cao thì phải? Họ hỏi toàn chuyên môn nghiệp vụ, pv khoảng hơn 30p...Hix, tiếc rằng do mình run quá nên ko trả lời dc nhiều cái họ hỏi...pv có nước uống nữa nhé...nhưng mà chắc lại tạch nữa rồi

Mình đc pv trong phòng họp khá lớn và pv cùng lúc 6 người, có tặng kèm chai nước suối nhỏ ... Mình pv ở lầu 2 hay 3 gì đó vào trung tâm thẻ thì thấy vậy ... Anyway, Chúc bạn may mắn trúng tuyển

Mình đc pv trong phòng họp khá lớn và pv cùng lúc 6 người, có tặng kèm chai nước suối nhỏ ... Mình pv ở lầu 2 hay 3 gì đó vào trung tâm thẻ thì thấy vậy ... Anyway, Chúc bạn may mắn trúng tuyển

mình pv ở lầu 6, mỗi lần chỉ pv 1 người...chắc rớt rồi, khi pv xong thì cô pv có nói, nếu out thì về xem lại nghiệp vụ đi nha em :( ...mà giờ bạn làm NH gì rồi?

bạn hôm nay đi pv hả có mấy người đi pv vậy, bữa mình đi pv cách đây hơn 2 tuần (mình nộp hồ sơ từ tháng 7), pv mình là chị Sang trưởng phòng nhân sự và anh Minh Phó giám đốc, sau đó họ có kêu mình bổ sung hồ sơ để trình ký. Tuần trước mình có gọi điện hỏi thì họ nói là có 1 nhân viên đang xin nghỉ nhưng chưa xin được việc làm ở nơi khác nên chưa nhận mình vô làm được. Hôm nay gọi bạn đi pv nữa vậy tóm lại là họ sẽ tuyển bao nhiêu người, và khi nào sẽ đi làm chính thức

mình pv ở lầu 6, mỗi lần chỉ pv 1 người...chắc rớt rồi, khi pv xong thì cô pv có nói, nếu out thì về xem lại nghiệp vụ đi nha em :( ...mà giờ bạn làm NH gì rồi?
Sáng bạn phỏng vấn lúc mí giờ vây?Mình cũng PV ở đó nhưng lúc 9h.PV hơn 30 phút.Mình yếu nghiệp vụ quá nên hơi run,họ có hỏi bạn mức lương nhiêu không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên