Review Thi tuyển và phỏng vấn và Ngân hàng Nam Á - NAB

xin chào các bạn, mình chuẩn bị phỏng vấn vào ngân hàng nam á, mà mình chẳng biết gì về ngân hàng nam á, các bạn có thể cho mình biết về mức lương cán bộ tín dụng ở đây là bao nhiêu không?và ngân hàng này làm việc như thế nào ko?cảm ơn các bạn nhé

Topic về Nam Á ở đây bạn nhé: http://ub.com.vn/threads/1875-Thi-tuyen-va-phong-van-va-Ngan-hang-Nam-A-NAB.html, tuy nhiên không được xôm;))

P/s: Topic bạn tạo mới bị trùng nên mình move vào topic trên nhé. Bạn lưu ý, tại Box "Chia sẻ kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng" đã có hầu hết các topic chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và PV vào các NH ở VN ở dạng "Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng A" nên không cần tạo mới bạn nhé.

Nick bạn màu cam, bạn có thể vào Box dành riêng cho dân Ngân hàng, xác suất tìm thấy các anh chị/các bạn làm ở NAB cao hơn đấy;)). Sau đấy bạn có thể PM trên wall hoặc PM Inbox để hỏi về kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn.
Chúc bạn thành công!

ngày mai em được gọi phỏng vấn vị trí chuyên viên trung tâm thẻ anh chị nào đã làm ngân hàng Nam Á cho em xin kinh nghiệm với ah ... em tks anh chị nhìu nhìu ah ^^

Hỏi về vấn đề thi và pv NH Nam Á

Mình có câu hỏi này, mà thấy topic kia vắng quá, nên đành tạo topic để hỏi các bạn đang làm trong Nam Á bank và các bạn đã đi pv NH Nam Á.
Mình nộp hs vị trí CV QHKH hồi tháng 7, bây giờ bên NH mới gọi lên pv...mà mình thắc mắc là chưa test thì pv gì? hay pv xong rùi mới thi test hay sao mọi người..hay chỉ có pv ko thôi..và pv mấy vòng... pv vị trí này thì người ta hỏi những gì?
1 cái nữa, có ai làm trong Nam Á bank ko ạ? ko biết vị trí này mức lương khởi điểm là bao nhiêu ạ? Mong mọi người chia sẻ cho mình với...Thanks...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên