Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

không bạn ơi. làm bài test xong rồi về thôi. thấy bảo 7 đến 10 ngày có kết quả
Vậy à?Cảm ơn bạn, hôm đó kết qua test của mình ko tốt lắm, chắc là mình ko đc gọi pv, nếu bạn nhận được mail pv thì bạn viết lên post này giúp mình nhé
Cảm ơn bạn

Vậy à?Cảm ơn bạn, hôm đó kết qua test của mình ko tốt lắm, chắc là mình ko đc gọi pv, nếu bạn nhận được mail pv thì bạn viết lên post này giúp mình nhé
Cảm ơn bạn
Mình cũng test k được tốt lắm. Bạn nào được gọi đi phỏng vấn thì báo cả nhà biết với nhá

Cảm ơn bạn
mình cũng vậy à.cũng không hy vọng nhiều lắm

Mình đc gọi đi phỏng vấn vị trí Chuyên Viên Thuế và QL TSCĐ/CCDC.
Cũng ko rõ là phỏng vấn gì nữa?

Mình đc gọi đi phỏng vấn vị trí Chuyên Viên Thuế và QL TSCĐ/CCDC.
Cũng ko rõ là phỏng vấn gì nữa?
Bạn được gọi đi phỏng vấn hôm nào thế? mình thi xong chị ấy bảo chờ liên lạc lại mà ko thấy gì :'( chắc tạch rồi quá

m.n ơi cho mình hỏi là mình đi test ở Seabank hôm cuối tháng 7 nhưng mà kết quả không được tốt nên mình về luôn k xuống tầng dưới phỏng vấn. (Vì test NV và IQ phải trên 50% mới được pvan mà). Tạch rồi nên mình cũng k nghĩ gì. Hnay mình lại nhận được thư mời đi phỏng vấn và test đợt 1 ở SeaBank. Có bạn nào giống mình không, chia sẻ với. Do mình bận quá nên không ra kịp để đi Pv với test được nên lần này mình ...........

Thấy bảo mấy vị trí kế toán ưu tiên tuyển Nội bộ à. Hu hu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,673
Thành viên mới nhất
nhacaiuytinmiss
Back